Mama mkwe nakupenda sana ila bora uende

Mama mkwe nakupenda sana ila bora uende

Nadhani Heaven hujaelewa mantiki ya kumuongelea mzazi wa mwanaume. Sio kwamba wako so special ktk ndoa za watoto wao wa kiume tatizo ni kuwa hutakuta na kama inatokea ni nadra sana kwa mwanamke ktk ndoa akalalamika kuhusu mama yake mzazi ila muda mwingi malalamiko yanaelekezwa kwa mama mzazi wa mwanaume. Jiulize kwanin haya malalamiko hayaelekezwi kwa baba? Trust me wanaume hawalalamiki in public kama hivi ili kupata sympanthy! Ila kwa tmamaduni zetu limekuwa jamga kwa akina mama. Well hatuna historia ya mtoa mada ila humu kaleta tatizo lake ili kupata namana ya kuhandle hilo tatizo. Mind you nilitarajia angesema kawashirikisha ndugu aidha wa mume au washauri wa ndoa yao ndio akaona hajapata suluhisho so akaamua kulileta humu jukwaani. Well and good usisahau kuwa suala la ndoa ni muunganiko wa familia mbili kwa upande wa mume na mke. Je amewasiliana na pande zote na aliambiwa nin? Hii inanifanya nishindwe kuona umuhimu wa baadhi ya wanawake kwenda kitchen party kupata walau mafundisho juu ya nn kifanyike tatizo linapotokea nje ya ndoa. Wahenga walisema mtoto hakui kwa mzazi wake. Ukiwadharau kisa say una elimu au pesa kuwazidi walau kumbuka hekima yao kukufikisha hapo ulipo hata kama ilikuwa ni wajibu wao. Pamoja na umri nilionao lakini i swear Nitaendelea kuwaheshimu wazazi wangu na wa mwenza wangu. ,urafiki sijui ndo mashost wanawaita mara nyingi wanakuwa na ushauri usiofaa ktk maisha ya ndoa. Za kuambiwa changanya na zakwako!
Usipende sana kushirikisha hao unawaita watu wa karibu kwa kila tatizo la ndoa kwa kuamini kua wanaweza kua msaada kwako
Wengine watakusikitikia machoni na vichochoroni wataishia kukucheka, ulitaka kumpa ushindi adui basi eneza taarifa zako kwa watu wanaowazenguka.Hapa JF hakuna anijuae hivyo kwa vyovyote vile siidharirishi familia yangu na hakuna adui atayeweza kutumia taarifa za kinywa changu kuniangamiza
 
Basi kuwe na kufundwa kwa mama wakwe, na wanaume pia, maana its too much sasa!! Mwanamke this mwanamke that!! Inamaana yeye haoni tatizo kwa huyo mkwewe? Jamani kila mtu ana ile a point of no return, yaani unavumiliaa mwisho unasema enough is enough now!! Hiyo ni hata kama ulifundwa na malaika, Wakati mwingine ukivumilia sana maradhi kifo ndio kitakuumbua.
Wenyewe ndo hawatakiwi kutuvumilia?
 
Hivi let's be honest, ni mara ngapi umeona mama wa binti kwenda kwa mwanae na kuanza kujifaragua ooh sijui hapa kwa mwanangu? Akifanya hivyo ujue ana support ya binti yake alokosa busara. Lakini pia mama zetu wengi wakija makwetu wanakuwa na ile notion "hapa ni ukweni", so majority wanabehave au kama ni wasumbufu ni watatusumbua sisi wenyewe na sio waume zetu, maana wakwe zao wenyewe kuonana ni usiku. Na mama wa mabinti wengi wana kale katabia " iiiih Sitaki kupishana na mkwe wangu koridoni", atakaa sana hapo kama anaumwa. Mama angu akinisumbua si naweza kumrudisha tu kwake, ila mama mkwe je?

Na hata kwenye uchumba, wasumbufu wengi ni mama za wanaume. Binti ukiambiwa tu nakupeleka kwetu, unaanza kuwaza "sijui mama mkwe atanipenda", maana hukawii kukataliwa bila hata sababu. Ndo upate na mwanaume mwenyewe gulagula who can't even reason, basi atasikiliza tu laa mama ake hata kama hayupo right (so far katoe tu sadaka japo umekataliwa maana ni ungeolewa na mama mkwe na sio kijana wake). Lakini nyie kwetu mnakuja comfortably, tena mama zetu wanahangaika hao kuweka mazingira sawa, no wonder kutuoa inaonekana kama mnatufanyia favor

Huyu kaleta story yake kwanza atoe la moyoni, kukaa na maumivu kunaleta na presha juu. Plus humu hakuna mtu anayewajua, so hajamuexpose mumewe. Na kama huko nje kulivyo na washauri wa ndoa, hata humu wapo wengi tu. Ni yeye tu kuangalia ushauri unaomfaa. Na hana mpango wa kumuondoa mama mkwe wake, ila anaomba tu hiyo siku ifike mama mkwe aage anaondoka. Afu samahani hivi kufundwa ni wanafundwa tu mabinti wanaoingia ndoani, huyu mama mkwe na yeye once si alikuwa ni binti, Kungwi wake ndo alimfundisha kuvuruga ndoa za wengine? I think it's high time mama mkwe kabla kijana wake hajaoa, wawe na wao wanafundwa jinsi ya kubehave na waka mwana wao. Uvumilivu, hekima na akili njema ni za muhimu kwa both sides

Afu najiuliza, hivi siku hizi mke mwema anatoka kwa Kungwi na sio kwa Bwana tena, maana kidogo tu " huyu hajafundwa" helyooooooooo

C.c espy Nalendwa
Shukrani Heaven Sent umenielewa vyema, na nashukuru kabla sijaanza kuongea mengi mwanaume mwenyewe alikua ninachotaka kumueleza nashukuru maana inaelekea siku ya 3Leo anaona bora ashinde dukani mpaka saa 3-4 usiku kisha warudi pamoja na mdogo wake duka linapofungwa
 
Sijasema mume wangu hana kazi ya maana (kama unavyoiita) take home ya mume wangu ni Mara 2 na kidogo ya income yangu
Huwa namtembelea mama mkwe Mara 2 kwa Mwaka, katika likizo ya mume wangu huwa naomba ruhusa ya siku 7 ili niambatane nae na katika likizo yangu pia mwisho wa mwaka nahakikisha nakwenda kupeleka watoto kwenye asili yao.
Heshima si mdogo kwenda kwa mkubwa tu ila mkubwa kwenda kwa mdogo ni muhimu sana
Yes tulikutana ukubwani so what?
YEEEEEEEES!!! SO WHAT!![emoji109] [emoji109]
 
Mara nyingine ni mtu kuwa na negativity tu dhidi ya mtu mwengine kiasi kwamba kila asemacho kinapata tafsiri hasi.

Nataka kuamini kuwa maswali hayohayo ambayo yameulizwa na mama mkwe na yakawa ni chukizo yangeulizwa na mama yake LadyAJ kuna uwezekano mkubwa yasingepata tafsiri zinazofanana.
 
Shukrani Heaven Sent umenielewa vyema, na nashukuru kabla sijaanza kuongea mengi mwanaume mwenyewe alikua ninachotaka kumueleza nashukuru maana inaelekea siku ya 3Leo anaona bora ashinde dukani mpaka saa 3-4 usiku kisha warudi pamoja na mdogo wake duka linapofungwa
Daah Mungu azidi kuwatetea na kuwatunza, furaha yenu idumu milele
 
Mara nyingine ni mtu kuwa na negativity tu dhidi ya mtu mwengine kiasi kwamba kila asemacho kinapata tafsiri hasi.

Nataka kuamini kuwa maswali hayohayo ambayo yameulizwa na mama mkwe na yakawa ni chukizo yangeulizwa na mama yake LadyAJ kuna uwezekano mkubwa yasingepata tafsiri zinazofanana.

Hiyo ipo sana kwenye siasa😀😀.

Magufuli anaweza kusema kitu kilekile kama asemacho Tundu Lissu lakini watu wakakubaliana na Tundu Lissu na kumpinga Magufuli.....

Just sayin'...
 
Usipende sana kushirikisha hao unawaita watu wa karibu kwa kila tatizo la ndoa kwa kuamini kua wanaweza kua msaada kwako
Wengine watakusikitikia machoni na vichochoroni wataishia kukucheka, ulitaka kumpa ushindi adui basi eneza taarifa zako kwa watu wanaowazenguka.Hapa JF hakuna anijuae hivyo kwa vyovyote vile siidharirishi familia yangu na hakuna adui atayeweza kutumia taarifa za kinywa changu kuniangamiza
Kwa hiyo tayari unatoa hukumu kuwa ni adui yake hivyo aeneze taarifa? Hapo ndio atapata jawabu? Hiyo ndiyo niliyoiita public sympanthy mwisho wa siku unabaki na tatizo lako kama awali. Wakati unajiandaa kufunga ndoa ulianzia kwa nani na kwa nin ulianzia hapo? Mara nyingine tunajisahau kisa umeishi ktk ndoa na kujiona unajua kila jambo. Any way namshauri afuate maelekezo yako.
 
Sijasema mume wangu hana kazi ya maana (kama unavyoiita) take home ya mume wangu ni Mara 2 na kidogo ya income yangu
Huwa namtembelea mama mkwe Mara 2 kwa Mwaka, katika likizo ya mume wangu huwa naomba ruhusa ya siku 7 ili niambatane nae na katika likizo yangu pia mwisho wa mwaka nahakikisha nakwenda kupeleka watoto kwenye asili yao.
Heshima si mdogo kwenda kwa mkubwa tu ila mkubwa kwenda kwa mdogo ni muhimu sana
Yes tulikutana ukubwani so what?
Kama ndivyo basi kuna uwezekano wa uswahili mwingi kwa mama mkwe ila sijui baba mkwe kama yupo ama ndugu zake kamawapo je wanashirikiana wanakusaidiaje ktk mambo yao maana unaweza kweli ukawa kama mzazi mmoja wa wasanii maarufu nchini lakini yule dada aliyeolewa na kijana namwona mwanamke mwenye busara sana anajua nin cha kufanya na wapi pamoja na kuwa anakutana na changamoto nyingi. Jaribu kuiga mfano wake. Palipo na nia pana njia!
 
hivi kwanini mama mkwe upande wa kiumeni wana matashtiti hivo khaaa
 
Back
Top Bottom