Mama mkwe anapomfumania mke wa mtoto wake guest

Mama mkwe anapomfumania mke wa mtoto wake guest

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Posts
11,897
Reaction score
6,933
attachment.php
attachment.php
attachment.php



Matukio mengi yanayotokea siku hizi yanatia kichefuchefu zaidi ya kinyaa. Katika mizunguko yangu ya hivi karibuni katika shughuli zangu, nilifikia guest moja ya kawaida iliyokidhi kiwango ninachotaka, kwa vile napenda sehemu tulivu, isiyo na makelele wala walevi. Wahudumu wenye heshima zao na wanaowajali na kuwapa taadhima stahiki wateja.

Nilihitaji kupata soda, hivyo nikatoka chumbani na kumwomba mama mhudumu wa guest ile akaninunulie. Wakati namwagiza, ghafla niliona anashtuka alipoona kijana mmoja ambaye alipanga chumba karibu yangu akiingina na msichana mmoja aliyevalia nadhifu. Nikaona anaonyesha dalili ya kama kuchanganyikiwa, na yule msichana alipoingia alishtuka ghafla kabla hajaingia chumbani, akataka kurudi lakini kijana yule akamshika mkono na kumvutia ndani ya chumba.

Nilimwuliza mama mhudumu kwa nini anashtuka, akanijibu kuwa haamini anachoona maana yule msichana ni mke wa mtoto wake. Akataka kumfuata chumbani, akaenda kugonga mlango na hawakufungua, nikamshauri aachane nao kwani ni watu wazima hao. Hata hivyo mama wa watu hakuwa na amani ila tu akabaki kufuata ushauri wangu. Hawakukaa muda mrefu chumbani labda 30 minutes wakatoka.

Siku iliyofuata binamu yangu kaja kunichukua nikale lunch si mbali sana kutoka pale na ni mwendo wa dakika kumi hivi. Wakati akina mama wanaandaa msosi ndani, tukawa tumekaa nje tukipiga stori na kama block moja toka pale kulikuwa na nyumba nyingine ya wageni. Kufumba na kufumbua nikamwona kijana yule niliyemwona akina na msichana guest niliyofikia na kufumwa na mama mkwe wake akawa ameongozana na msichana yule wakaingia guest.

Amini hapa ninachoandika si hadithi za abunuwasi, ni kitu cha kushuhudia, movie hii ilinishangaza, na nilipomsimulia binamu yangu pale wakati tunaongea, akanitonya kwamba kijana yule wanamjua ni mtembeaji sana na wasichana wengi na anabadilisha kama kanga. Inaaminika ana biashara nzuri ya unga maana anaonekana ni mtanashati na mwenye mvuto sana. Zaidi aliyoniambia usalama wa kiafya wa kijana yule ilinishtua zaidi, maana pesa imekuwa urimbo kwa akina dada zetu, wake zetu, ndugu zetu, na yawapatayo si ajabu watatuambukiza tulio wapenzi wao, washikaji wao, waume zao, nk.

Kuna tatizo la self control, na kuruhusu silika na kuitii kila mwamko unapojitokeza dhahiri unakuwa mtumwa wa nature badala ya kuiitiisha nature.
 

Attachments

  • download.jpg
    download.jpg
    8.4 KB · Views: 2,090
  • man-comforting-woman.jpg
    man-comforting-woman.jpg
    10.7 KB · Views: 2,083
  • images.jpg
    images.jpg
    7.1 KB · Views: 3,244
dunia tambala bovu asee dah

Amini usiamini ndivyo nilivyoshuhudia. Mama yule alinieleza nyumbani kwake wanajua anaenda kazini lakini hawajui anafanya kazi gani na wapi, hivo huyo binti hakujua kama mama mkwe wake anafanya kazi pale guest, maana anafanya kazi mchana na jioni hurudi nyumbani.
 
Hela tatizo kubwa sana kwenye mahusiano kama mtu hajielewi
 
Hela tatizo kubwa sana kwenye mahusiano kama mtu hajielewi

Kilichonishtua zaidi licha ya kufumaniwa na mama mkwe wake, siku inayofuata wanaenda tena guest nyingine na yule msichana anafuata tu kama mbwa anayemfuta mmiliki wake. Pesa ulimbo jamani. Ukweli hali ile ilinishangaza mno.
 
ndoa inajengwa na mke na mume

linapokuja swala la ndoa wanandoa waombeane sana wasianguke kwenye michepuko....

wakumbushane mara kwa mara wajibu wao na kusimamia viapo vyao

wasikilizane, wasameheane na wasitendeane mabaya, mwanandoa usimtendee mwenzio yale ambayo wewe hutaki kutendewa...

la sivyo watachepuka kila leo na kuleteana madhara

mara nyingi wanawake huwa mstari wa mbele kuwaombea waume zao na ndoa zao, sijui kama wanaume huwa mnafanya hivyo?



 
Hii inatutia hofu sana wale tunaotarajia kuingia huko. Na kwa nini hizi stori naziona sana baada ya kuwa nakata shauri?
 
A Man who has never lied to a woman has no respect for her feelings....Elli wa JF

Lainin kwa hili HAPANA
 
mbona picha zako haziendani na kilichoandikwa? mama mkwe ni yupi hapa?


attachment.php


by the way, kwenda guest house ina maana kwamba watu wanahitaji atmosphere yenye utulivu sana ili wafanye mambo yao ya kiofisi.

sasa mpaka mama mkwe ama mtu awaye yeyote yule anaingia mpaka chumbani bila taarifa kutoka kwa wahudumu,

hii itakuwa police case!! lazima tufikishane mahakamani kwa kuvunjiana heshima kabisa!! lol!
 
Mwenyezi Mungu atunusuru na gonjwa hili hatari la ukimwi
 
Hela tatizo kubwa sana kwenye mahusiano kama mtu hajielewi

Kilichonishtua zaidi licha ya kufumaniwa na mama mkwe wake, siku inayofuata wanaenda tena guest nyingine na yule msichana anafuata tu kama mbwa anayemfuta mmiliki wake. Pesa ulimbo jamani. Ukweli hali ile ilinishangaza mno.
 
mbona picha zako haziendani na kilichoandikwa? mama mkwe ni yupi hapa?


attachment.php


by the way, kwenda guest house ina maana kwamba watu wanahitaji atmosphere yenye utulivu sana ili wafanye mambo yao ya kiofisi.

sasa mpaka mama mkwe ama mtu awaye yeyote yule anaingia mpaka chumbani bila taarifa kutoka kwa wahudumu,

hii itakuwa police case!! lazima tufikishane mahakamani kwa kuvunjiana heshima kabisa!! lol!

Waliowahi kufanya shughuli za usanifishaji wa kurasa za magazeti au vitabu watajua kwa nini mada zangu najaribu kuweka taswira ya kuleta picha ya kinachojailiwa, hatuwezi kuweka picha halisi itakuwa kuwakosea haki za msingi wahusika.
 
Watu wafanyao kazi kwenye nyumba za kulala wageni hushuhudia mengi sana...

Yes! Mama yule aliniambia wanachuhudia mambo mengi ya kusikitisha na kuna wanaume wanaingia na watoto wadogo hasa majira ya usiku huku wamejifunika ushungi wasijulikane kama ni watoto.

Alisema kwamba hakuamini kushuhudia kitu kama hicho kutoka katika familia yake, na anasema anashindwa amwambieje mtoto wake.
 
Waliowahi kufanya shughuli za usanifishaji wa kurasa za magazeti au vitabu watajua kwa nini mada zangu najaribu kuweka taswira ya kuleta picha ya kinachojailiwa, hatuwezi kuweka picha halisi itakuwa kuwakosea haki za msingi wahusika.

kwa hiyo picha halisi unazo? si ndio?
 
Alisema kwamba hakuamini kushuhudia kitu kama hicho kutoka katika familia yake, na anasema anashindwa amwambieje mtoto wake.

Naamini kwa kuwa ni mama atapata tu namna ya kutatua suala hilo, anaweza pia hata kuongea kwa kina na huyo binti
 
ila hawa wanawake wa siku hizi majanga

ni sawa mkuu...lakini wanaume je, ni paradiso? manake kama unajua demu ameolewa na au umeathirika, kwa nini uamue kuteketeza hiyo familia? au uharibu ndoa ya mwanaume mwenzako?
 
Back
Top Bottom