Mama Mia Ni wangu


Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
40
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 40 0
Mama Mia

Wewe ni wangu sina Taimu na vicheche .

Nakuomba Tena kwa mara Nyingine Uje JF uninongoneze
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Mama Mia

Wewe ni wangu sina Taimu na vicheche .

Nakuomba Tena kwa mara Nyingine Uje JF uninongoneze
Jesus...!

Are we together in here Shy?
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
41,712
Likes
15,730
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
41,712 15,730 280
Naam , naam nawaambia.

Hata vicheche watasema hawana time na vicheche. Hizi ndizo habari.

Pussywhipped 2:23
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Shy huna ubavu wa kumbeba mama mia we endelea kula kwa macho na kulia lia.
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Shy huna ubavu wa kumbeba mama mia we endelea kula kwa macho na kulia lia.
kwani huyo mama mia ana uzito gani hata shy ashindwe kumbeba wee Fide!!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
kwani huyo mama mia ana uzito gani hata shy ashindwe kumbeba wee Fide!!
Bonge la mtu ana kilo 120 kama gunia la viazi ataweza wapi? Hiyo ni mzigo yetu bht.
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Bonge la mtu ana kilo 120 kama gunia la viazi ataweza wapi? Hiyo ni mzigo yetu bht.
hahaaa shy ana ngapi Fide?? am trying to imagine u na hiyo'mizigo' ya 120 inakuwaje!!! utavunjwa mbavu wewe!!!!!!!!!
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
36
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 36 145
Mama Mia

Wewe ni wangu sina Taimu na vicheche .

Nakuomba Tena kwa mara Nyingine Uje JF uninongoneze
avatar468_2.gif

Shy
JF Senior Expert Member
red_left.png
red.png
red_right.png
green_left.png
green.png
green_right.png
Join Date: Thu Nov 2006-sawa
Posts: 4,150-sawa kabisa
Thanks: 0-mh kuna walakini hapa
Thanked 118 Times in 77 Posts

Wewe mchoyo sana na ndio maana mama mia hakutaki sasa unatapatapa.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
hahaaa shy ana ngapi Fide?? am trying to imagine u na hiyo'mizigo' ya 120 inakuwaje!!! utavunjwa mbavu wewe!!!!!!!!!
Hahahaha bht hiyo mama ndo mizigo yangu nina mkakati wa kuanza kukutambulisha mmoja baada ya mwingine huyo ana uzito wa unyoya.
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Hahahaha bht hiyo mama ndo mizigo yangu nina mkakati wa kuanza kukutambulisha mmoja baada ya mwingine huyo ana uzito wa unyoya.
yeomiiiiiiiiii!!! naogopa mie usije ukasema nimekuharibia maana sitavumilia uwapange katu!!!!!!!!!!! ntakuumbua hivyo bora usinishirikishe kwenye hilo!!!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
yeomiiiiiiiiii!!! naogopa mie usije ukasema nimekuharibia maana sitavumilia uwapange katu!!!!!!!!!!! ntakuumbua hivyo bora usinishirikishe kwenye hilo!!!
Hahahaha uniumbue kwa lipi wakati wanajuana!!
Yaani wao wenyewe wanaitana Dada mdogo dada mkubwa ukiwa na mkakati wa kuniumbua utagonga hewa.
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Hahahaha uniumbue kwa lipi wakati wanajuana!!
Yaani wao wenyewe wanaitana Dada mdogo dada mkubwa ukiwa na mkakati wa kuniumbua utagonga hewa.
khee simo!!!!!!! kumbe maridhiano!!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
khee simo!!!!!!! kumbe maridhiano!!
Hahahaha watu wanapendana si wajua kikubwa kula na nduguyo kunyimana mwiko.
Vp mchumba mzima lakini?
 
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
921
Likes
6
Points
0
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
921 6 0
Huyo Shy mbona nina tetesi kuwa ana id nyingine mbili hapa: Pape na Bwabwa.
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
40
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 40 0
If I have to wait for one year
Even, if I have to wait for ten years.
As long as you are going to be my baby, I don?t mind to wait for your love.

If I could, I will give you heaven on earth.
If I could, I will give the sun and the moon.
If I could, I will give you the stars.
If I could, I will give you the four winds.
If I could, I will give you the seven seas.
Just to prove and to show you how much I love you!
 

Forum statistics

Threads 1,215,860
Members 463,433
Posts 28,562,089