Mama aua mwanawe Dar kwa kumpiga usiku kucha

Mama aua mwanawe Dar kwa kumpiga usiku kucha

Nimeumia Sana.Natamani ningekuwa jirani wakati Joshua akiteseka.Huenda ningeinunua kesi yake na kumuokoa.Maskini!
 
Ndo maana unakuta wanawake wengine wazuri hawaoewi kabisa....
Jamaa katangulia mbele za haki
Mtoto nae kapelekwa na mama mtu.

Waowaji mkurupuko kazi mnayo
 
Hao majirani wana matatizo. Wanamuona mtu anapigwa kipigo cha mwizi wanamuacha ampige mpk kufa?
Majirani wa dar [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Dah, ilitakiwa kufanya uchunguzi kwanza inawezekana si yeye! Na hata kama ni yeye busara ingetumika! Dah sasa ni murder case.... Hasira hasara!!
 
Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kipolisi Ilala, Salum Hamduni amethibitisha kutokea kwa tukio hilo na kwamba watu wengine wawili wanashikiliwa na Jeshi hilo pia.

Joshua Benjamin (14) ambaye alikuwa akisoma darasa la Saba katika Shule ya Msingi Ukonga, anadaiwa kupigwa usiku kucha na mama yake huyo ambaye baadaye alimfunga kwa kamba kwenye mti, nje ya nyumba yake, hadi saa 11 alfajiri alipogundulika kuwa ameshakufa.

Tukio hilo, mashuhuda walisema jana, lilisababisha taharuki kubwa mtaani hapo kwani baadhi ya wakazi walitaka kumpiga mama huyo kabla ya polisi kufika na kumuokoa.

Mmoja wa majirani wa mama huyo ambaye aliomba jina lake lisiandikwe gazetini, aliiambia Nipashe kuwa walianza kusikia kelele za mtoto huyo akiomba msaada tagu usiku huku mama huyo akiendelea kumpiga.

"Tulisogea hadi jirani na dirishani kwake," alisema shuhuda huyo na "tukamkataza."

"Tulimwambia adhabu hiyo inatosha kwa mtoto maana hadi mtoto aliishiwa nguvu, (hakutusikiliza) tukaondoka na kumuacha akimpiga tu.

Mtoto huyo amefariki ikiwa ni miaka miwili tangu kifo cha baba yake, jirani huyo alisema zaidi.

"Mume wa huyu mama tumemzika mwaka juzi, tuliumia majirani tukawaza pengine baba yake angekuwepo angemsaidia kumuokoa kijana yule.

MTOTO MWINGINE
Jirani mwingine aliyejitambulisha kwa jina moja la Subira alisema chanzo cha kipigo ni madai ya mama huyo kuibiwa Sh. milioni 1 na mwanawe huyo.

"Cha ajabu ni kwamba ana mtoto mwingine mkubwa, na mle ndani kuna ndugu zake wengine sasa kwa nini asiwafikirie hao?" Alisema Subira.
"Alimpiga vibaya mno, yaani alimpiga utafikiri anapiga kibaka.

"Watu wengi tumeshuhudiia akimpiga na yeye ameokolewa na polisi la sivyo watu wangemmaliza."

Shuhuda mmoja aliliambia gazeti hili kuwa mwanamke huyo ana watoto wanne akiwamo marehemu ambaye ni wa tatu kuzaliwa. Wa kwanza amemaliza kidato cha nne, wa pili kidato cha pili na wa nne anasoma shule ya awali.

Alisema pia kwenye familia hiyo kuna mtoto wa kufikia wa mama huyo, wa marehemu mume wake.

Imeelezwa kuwa mtoto huyo alifariki saa 4 asubuhi baada ya mwanamke huyo kuona mtoto wake haamki, aliamua kupiga simu kwa watu wake wa karibu kuomba msaada.

Kamanda Hamduni aliiambia Nipashe jana kuwa watu wawili akiwamo mwanamke huyo wanashikiliwa na polisi tangu juzi.

"Ni kweli tukio hilo limetokea huko Kinyerezi na tunawashikilia vijana wawili pamoja na mwanamke huyo kwa ajili ya upelelezi," alisema.


Chanzo: Nipashe
Huyo mama atakuwa ni mchagga tu!Wanapenda sana pesa wale watu!
 
majirani walitakiwa wavunje mlango wampige kabla umuauti haujamfika mtoto... ila mama milioni moja jamani unatoa uhai hata kama hali ni ngumu vipi bwana
MILION SIO MCHEZO KWA SASA ILA MAMA MAGUMASH SASA ATAOZEA JELA..................
 
Duuh wazazi wengine wana roho za kinyamaa..utu umewatoka... so sad...Rest easy Kid

Hao majirani wangeweza kabisa kuzuia hayo mauaji, badala ya kuchungulia dirishani wakati mtoto anapigwa wangemfuata huyo mama na kumzuia asiendelee kumpiga au wangepiga simu polisi au hata kwa mwenyekiti wa serikali za mtaa. Mtoto amekufa kwa mateso watu wazima wakimwangalia kama sinema. Inasikitisha.
 
"Tulisogea hadi jirani na dirishani kwake," alisema shuhuda huyo na "tukamkataza."

"Tulimwambia adhabu hiyo inatosha kwa mtoto maana hadi mtoto aliishiwa nguvu, (hakutusikiliza) tukaondoka na kumuacha akimpiga tu.

Huyo mtu akiyeyaongea hayo yaani anatia aibu, unaondoka eti kuacha mtu anampiga mwanae. Kweli kuna binadamubwa roho mbaya ya kuymtokusaidia, je wangeendelea kumsumbua na kutaka hata kuvunja mlango si wangemuokoa huyo mtoto... RIP kijana.

Hao majirani siombei hata kuishi nao karibu, wajionee aibu kabisaaaaaaaaaaaaa. Kama hata kupiga kelele na kuripoti walishindwa kivyovyote vile.
 
Kuna kitu najaribu kufikiria mambo mengi sana hapa:

Naomba majirani watusaidie kujua huyu Mwanamke asili yake ni wapi hasa??

Huyu kiumbe hafai kuitwa Mama...semeni mwanamke tu.
 
Kwa Sisi Wachawi Hapo Si Bure Huyo Mama Mwili Wake Uliingiwa Na Upepo Wa Yule Mnyama Mwenye Kuweka Pua Yake Muda Wote Kwenye Pussy Ya Mwenza
 
Majirani kuvunja mlango wa mtu bila taratibu maalum ni kosa jamani walichokosea ni kutotoa taarifa polisi waje kumkamata huyo mama wakat akimpiga mwanae.


Lkn vilevile polisi wetu tunawafahamu jinsi utendaji wao ulivyo haswa nyakati za usiku unaweza kukuta kituoni kuna polisi wawili tu ukienda kwa tatizo la kutaka watoke inakuwa mtihani sana.
 
Moja Kati ya mambo ambayo Waafrika ni ngumu kujithibiti kwa muda ni hasira.

Huyo mama nadhani baada ya hasira kumuisha akaanza kulia.
 
Hao majirani wangeweza kabisa kuzuia hayo mauaji, badala ya kuchungulia dirishani wakati mtoto anapigwa wangemfuata huyo mama na kumzuia asiendelee kumpiga au wangepiga simu polisi au hata kwa mwenyekiti wa serikali za mtaa. Mtoto amekufa kwa mateso watu wazima wakimwangalia kama sinema. Inasikitisha.
kweli kabisa mkuu
 
Back
Top Bottom