fundi bishoo
JF-Expert Member
- Jun 26, 2018
- 14,498
- 27,812
Kama kichwa kinavosema
Mke wangu ananyonyesha sasa miezi 8 sasa sijaonja ile kitu leo nmegusa nmemwaga humohumo
Akitumia p2 kuna madhara yoyote kwa madaktari
Nimeenda pharmacy wamesema hakuna shida
Nimekuja kwa familia yngu mnihakikishie na nyie aisee
Mke wangu ananyonyesha sasa miezi 8 sasa sijaonja ile kitu leo nmegusa nmemwaga humohumo
Akitumia p2 kuna madhara yoyote kwa madaktari
Nimeenda pharmacy wamesema hakuna shida
Nimekuja kwa familia yngu mnihakikishie na nyie aisee