Malawi tuonesheni mfano


GAGL

GAGL

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2010
Messages
207
Likes
73
Points
45
GAGL

GAGL

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2010
207 73 45
Gazeti la jana la Mwananchi la jana, liliripoti kuwa wiki ijayo kutakuwa na maandamano makubwa kukamilisha mpango wa kumuondoa Rais Mutharika madarakani kwa nguvu ya umma. Nafurahia hatua hii kwa kuwa naamini itatuambukiza na sisi pia kuchukua hatua kwa viongozi ambao kiukweli hakuna wanachofanya kutuondolea hali ngumu ya maisha. Hali ya serikali yetu na mwenendo wake, imetufanya wengine tuathirike kisaikolojia kwa kweli.
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 475 180
Baada ya Mutharika anafuata Kikwete amini usiamini nitatoa sababu baadae.
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
Baada ya Mutharika anafuata Kikwete amini usiamini nitatoa sababu baadae.
Wanaoanzisha move hiyo kule Malawi ungewafahamu ungebadili comment yako immediately ...lol
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,819
Likes
201
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,819 201 160
Wanaoanzisha move hiyo kule Malawi ungewafahamu ungebadili comment yako immediately ...lol
Ndo zenu magamba kutumia vitisho ili zahma isiwakute
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 475 180
tatizo lenu mnafikir kila mapinduzi ni faida..wengine wamenunuliwa na vibaraka..
Waambie hao vibaraka waje Tanzania watununue na sisi naona wanafaida kama waliwanunua wahuni wa Misri na Libya na Tunisia na Malawi kwanini isiwe Tanzania kwani sisi ni exceptional.
 
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
1,909
Likes
34
Points
145
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
1,909 34 145
Waambie hao vibaraka waje Tanzania watununue na sisi naona wanafaida kama waliwanunua wahuni wa Misri na Libya na Tunisia na Malawi kwanini isiwe Tanzania kwani sisi ni exceptional.
well said mkuu
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
Waambie hao vibaraka waje Tanzania watununue na sisi naona wanafaida kama waliwanunua wahuni wa Misri na Libya na Tunisia na Malawi kwanini isiwe Tanzania kwani sisi ni exceptional.
Wameanza kuwanunua chademu..lakini nchi yetu tunajua namna ya kuwadhibiti kabla hamjaleta athari kubwa.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Waambie hao vibaraka waje Tanzania watununue na sisi naona wanafaida kama waliwanunua wahuni wa Misri na Libya na Tunisia na Malawi kwanini isiwe Tanzania kwani sisi ni exceptional.
<br />
<br />
kama Wahuni wanafanya mapinduzi tunawakaribisha waje na kwetu watununue.
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,665
Likes
1,716
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,665 1,716 280
Ngoja wamalawi wakianzashe, halafu tunafuatia kukinukisha
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
10
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 10 0
Gazeti la jana la Mwananchi la jana, liliripoti kuwa wiki ijayo kutakuwa na maandamano makubwa kukamilisha mpango wa kumuondoa Rais Mutharika madarakani kwa nguvu ya umma. Nafurahia hatua hii kwa kuwa naamini itatuambukiza na sisi pia kuchukua hatua kwa viongozi ambao kiukweli hakuna wanachofanya kutuondolea hali ngumu ya maisha. Hali ya serikali yetu na mwenendo wake, imetufanya wengine tuathirike kisaikolojia kwa kweli.
Chama ambacho hakiwezi kushindana kwenye uchaguzi na badala yake kinaota kupata madaraka kwa njia za mkato na haramu ni chama cha kigaidi, chama cha kihaini na hakina sifa ya kuendelea kuwepo kwenye ushindani wa kisiasa!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,217
Likes
5,032
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,217 5,032 280
tatizo lenu mnafikir kila mapinduzi ni faida..wengine wamenunuliwa na vibaraka..
<br />
<br />
malawi inatulisha watanzania sukari,karanga,mbao,ngozi,chai,pamba hivyo wao wana hali bora kuliko tanzania,directly watanzania ilitakiwa tuchukue hatua kabla ya wamalawi!miaka 50 ya uhuru ni bora ya utawala wa mkoloni mjerumani hapa tanganyika
 
W

We know next

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
664
Likes
1
Points
35
W

We know next

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
664 1 35
Kwa kweli hili la Malawi nalisubiri kwa hamu....kuona kitakachotokea.
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Chama ambacho hakiwezi kushindana kwenye uchaguzi na badala yake kinaota kupata madaraka kwa njia za mkato na haramu ni chama cha kigaidi, chama cha kihaini na hakina sifa ya kuendelea kuwepo kwenye ushindani wa kisiasa!
<br />
<br />


Nani amekwambia nguvu ya umma ni chama? Usiwasingizie chadema hayo yatakuwa maamuzi ya wananchi wenyewe!
 
L

lyimoc

Senior Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
140
Likes
0
Points
0
L

lyimoc

Senior Member
Joined Feb 20, 2011
140 0 0
Hakuna ubishi hapa kwetu lazima nguvu ya umma itumike mabadiliko ni muhimu
 
wijei

wijei

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
474
Likes
31
Points
45
wijei

wijei

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
474 31 45
Northen sahara:TUNISIA-MISIRI-LIBYA............ Southen sahara;MALAWI-TANZANIA-UGANDA........................mapinduzi lazima.
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,745
Likes
2,035
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,745 2,035 280
mwenzako akinyolewa....wewe tia maji. Historia inaonyesha uhuru wa bara la afrika nao ulianza taratibu.
 

Forum statistics

Threads 1,250,443
Members 481,342
Posts 29,733,174