Malawi paper calls Kikwete a 'Bloodthirsty Leader'

Malawi paper calls Kikwete a 'Bloodthirsty Leader'

Status
Not open for further replies.
Suala la Maslahi ya Taifa si la Mh. Raisi Kikwete peke yake ni Letu sote.
 
Hawa jamaa kiukweli wamejitayarisha na tutapigwa...Kwanini??? compare and contrast on CIA figures

Tanzania Military expenditure
Military expenditures:
0.2% of GDP (2005 est.)
country comparison to the world: 169
[see also: Military expenditures country ranks ]

Malawi Military Expenditure
Military expenditures:
1.3% of GDP (2006)
country comparison to the world:
112
[see also: Military expenditures country ranks ]



Kwa teknolojia gani waliyonayo hadi watupige?
Usidanganyike na hizo written figure mkuu, ukweli ni kwamba Rwanda hawatuwezi kwa kila nyanja kivita achilia mbali udogo wao na uchache ambao ni advantage kwetu kulingana na teknolojia zetu za kizamani
 
To.me I think it is high time Malawi is beaten once and for all and make them behave and respect neighbours. Surely Malawi is a neighbour from hell. What is wrong with their woman president? She should be advised to.deal with her opposers and leave us alone. Currently we have enough on our plate.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums

Wewe hutakuwa unaishi Tanzania!Unataka watanzania wapigane na majirani ukishuhudia kwenye runinga yako?vita unavyotaka tupigane ni vita vya kishenzi visivyo na maslahi kwa nchi!Na nina shaka sana na madalali wa silaha huenda wameshaona gesi ya kulipia silaha ipo ndo wanataka kuchochea vita!God forbid!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Ni sawa... kwa hili la Malawi naweza kubaliana na point yako so far uadui ni kwa ajili ya kulinda maslahi ya Taifa.
Lakini kulikuwa na ulazima gani kwa Kikwete kuwa na uadui na Kagame?
Kulikuwa na ulazima gani kwa Kikwete kuwapeleka wanajeshi wetu kwenda kuwapiga wakongo wanaopigana na wakongo?
Mediation ya mtutu wa bunduki sijaufahamu. Imagine yule anayempiga akifika mahali akawa rais wa Kongo unadhani nini kitatokea?
Kikwete amekuwa na maadui wengi ndani ya nchi, mmojawapo waalimu, ndiyo maana waalimu wakatuhukumu collectively kwa upuuzi wa mkuu wa nchi. division 0 kama sala...............

Ndugu, Mh Rais Kikwete siye aliyeanzisha ugonvi na kagame bali kagame ndo alianza kuleta vurugu kwa kumtukana Mh Rais Kikwete. Kupeleka majeshi DRC ni kuunga mkono juhudi za UN kuleta amani eneo hilo ambalo amani yke imeharibiwa na huyo tyrant kagame na watutsi wenzake wapenda vita. Lengo la kagame ni kuiba mali asili za DRC ili ajenge rwanda kitu ambacho amekua akikifanya muda mrefu sasa yeye pamoja na museven. Hope umeelewa sasa ndugu iwapo wewe ni Mtanzania halisi. Kazi mojawapo ya Mh Rais Kikwete kama Amiri Jeshi Mkuu ni kuhakikisha nchi inakua na amani na mipaka yake inalindwa kikamilifu.
 
JWTZ wanao uwezo wa kupigana na nchi zote zilizotuzunguka kwa mpigo!!!
Tatizo matatizo ya ndani hasa kisiasa yametugawa sana.
Haki inaleta uzalendo na jeshi bila wananchi kuwaunga mkono haliwezi kushinda.
 
hahahaha taifa la malawi ni taifa lenye watu takribani millioni 15 sasa vita wanayo hiitaji kwa nchi tu yenye watu zaidi ya mara 3 sijui kama wanafikra,,,, sasa huyo mama kama ana uwezo wa kutoa kauli atoe ila hawezi kwani intelligence yake tayari itakuwa imesha mwambia kuwa uwezo wa kupigana vita na Tanzania hakuna,,,,, jeshi lao halijui kazi yao mpaka wanachi wapige kelele ndio waanze kujipanga wazungumzaje ili kuwezesha mambo yakae sawa,,,,, we as Tanzanian we are ready for any provocation and threats any day nd any time
 
Kama vp bunge lipitishe bonge la budget kuimarisha jeshi kama Kenya naona uko tuendako tanzania itakuwa na maadui kama israeli

Kweli mkuu. Tena sasa ndio serikali izidi kununua vifaa vya kisasa zaidi vya kijeshi. Hii gas nyingi na Uranium tuliyogundua baadhi ya majirani washaona gere!. Dawa kujiimarisha tu. Uzuri Kikwete kesharijua hilo. Ndio maana kasema atakayejaribu atakiona cha mtema kuni!. Hata kama tunatofautiana kimitazamo ndani,Kwa hilo la kutetea maslahi ya Tanzania na mipaka yake Kudos Kikwete,tupo pamoja!!.
 
Kikwete amesababisha Tanzania iwe na ugomvi na jirani zake Malawi na Rwanda.

Kwa mara ya kwanza tumekuwa na maadui dhidi ya jirani zetu.

Chuki dhidi ya Kikwete zimepofusha ufahamu wako, unadhan Wamalawi wameanza kulilia Ziwa Nyassa wakati wa JK?, Kumshauri Kagame azungumze na Intarahamwe ili kunusurumaisha ya Binadam wenzako wa Mashariki ya Kongo wasio na hatia ni kukuza Uadui? Yapo mengi ya Msingi ya kumkosoa JK, Kwa hili Mnyonmnyongeni haki yake mpeni, Ulitaka Rais afanye nini wakat watu wanatisha Raia?
 
Ahaaa.. wazichape tu.. tuendelee kuneemeka, Juz kaja Obama tumelamba Bln 8.. Vip kwenye vita? doh... mchongo mwingine huooo.....
 
To be honest I am one of those Hawkish and hard-line individuals when it comes to international policies.

My political stand on International affairs is firmly based on modernizing our military abilities and weapons' capabilities.I like to see my Countryis investing heavily on air military force,land military force and sea military force. I like to see my Country buying war-ships with highily advanced technologies. I like to see my Country increasing its military budget to cover military spending. I like to see my Country's Intelligence Agency reformed and more modernized interms of its operations.

The Agency should focus more on spying on other Countries for both security and economic as well as technological purposes/reasons. This would be a long term security programs. I would like to see my Country conducting a military shows to showcase its its highly advanced military weapons' capabilities to the world to see.

At this particular in juncture Malawi would have never dared to say anything stupid about my Country.
 
I am 100 percent supporting president kikwete on use of fire for aggressors like malawi. tanzanians let us be united on this and people alike
Wazungu hugombanisha ng'ombe(bulls)kwa ajili ya burudani.Wauza silaha ni hao hao wazungu,sitashangaa wakitugombanisha ili wauze silaha(si wameona gesi!)Kama akili yetu itazidi kidogo tu ya wale ma bulls,naamini hatutapigana lakini zikilingana basi itakuwa ubabe ubabe tu wa kishenzi usio na maslahi kwa nchi hata kidogo isipokuwa kwa kundi dogo litakalokuwa likivishuhudia vita hivi kupitia Runinga wakifaidi pesa zetu huko ulaya!Nitakuwa wa mwisho kuunga mkono huu upuuzi unaochochewa na vyombo vya habari


Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Kwa teknolojia gani waliyonayo hadi watupige?
Usidanganyike na hizo written figure mkuu, ukweli ni kwamba Rwanda hawatuwezi kwa kila nyanja kivita achilia mbali udogo wao na uchache ambao ni advantage kwetu kulingana na teknolojia zetu za kizamani

Wee endelea kama unavyoamini lakini elewa sie tumekuwa watu wa kuhamisha pesa zetu kifisadi na kuweka huko Uswizi na kusahau kuimarisha jeshi letu, na pale tunapoliimarisha basi 10% ni za kufa mtu sio ten tena bali ni 50% ...angalia hata hao wanyarwanda wana expenditure kubwa jeshini kuliko inchi kubwa Tanzania

Rwanda
Military expenditures:
2.9% of GDP (2006 est.) (Tanzania 0.2%)
country comparison to the world: 47
[see also: Military expenditures country ranks ]


 
Wewe hutakuwa unaishi Tanzania!Unataka watanzania wapigane na majirani ukishuhudia kwenye runinga yako?vita unavyotaka tupigane ni vita vya kishenzi visivyo na maslahi kwa nchi!Na nina shaka sana na madalali wa silaha huenda wameshaona gesi ya kulipia silaha ipo ndo wanataka kuchochea vita!God forbid!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
Hivi mkuu ikitokea malawi wanachukua ziwa lote kwa nguvu unafikiri tz ifanye nini?
 
Vikosi vyetu vilivyopo Congo Vinatosha kumuadabisha huyu Mfupa mtupu, kashindwa kumaliza mabaki ya waasi wa Rwanda kwa 15 years atatuweza sie? Tutamtia Adabu kutokea Magharibi ( Ngara), Mashariki ( Goma),Angani na Ndani ya Rwanda. Asilima 84 ya Wanyarandwa ambao ni Wahutu wanahitaji kusaidiwa kumalizana na Muuajimkubwa anaetumia kisingizio cha mauaji ya 1994 aliyoanzisha kama Mtaji wake wa Kisiasa
 
Ni sawa... kwa hili la Malawi naweza kubaliana na point yako so far uadui ni kwa ajili ya kulinda maslahi ya Taifa.
Lakini kulikuwa na ulazima gani kwa Kikwete kuwa na uadui na Kagame?
Kulikuwa na ulazima gani kwa Kikwete kuwapeleka wanajeshi wetu kwenda kuwapiga wakongo wanaopigana na wakongo?
Mediation ya mtutu wa bunduki sijaufahamu. Imagine yule anayempiga akifika mahali akawa rais wa Kongo unadhani nini kitatokea?
Kikwete amekuwa na maadui wengi ndani ya nchi, mmojawapo waalimu, ndiyo maana waalimu wakatuhukumu collectively kwa upuuzi wa mkuu wa nchi. division 0 kama sala...............

Nadhani kichwa chako kilikuwa replaced na tikiti maji wakati unazaliwa! Kama huna hata ujasiri wa kusimama na Raisi wako katika maswala ya kimataifa sidhani kama una qualify kuwa raia wa Tanzani.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Hawa jamaa kiukweli wamejitayarisha na tutapigwa...Kwanini??? compare and contrast on CIA figures

Ndugu GDP ya Malawi unaifaham au? Malawi ni kati ya nchi maskini za kutupa hivyo GDP isikudange! alafu CIA is not reliable source kwan ata ktk masuala ya kidini wanaonesha TZ waislam 35%, wakristu 30%, na indiginous bilief wanazao..Alafu maswala ya jeshi sometime hua ni siri sana hasa ukizingatia TZ na China ni washirika wasiri...Rais katoa wajibu wake wakulinda mipaka. bravo
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom