Malawi paper calls Kikwete a 'Bloodthirsty Leader'

Malawi paper calls Kikwete a 'Bloodthirsty Leader'

Status
Not open for further replies.
Hawa wa Malawi bana wana matatizo,badala ya kujiimalisha wapambane na njaa inayowakabila kila mwaka ,wanataka vita.
Vita wataiweza kweli?Malawi ni nchi maskini sana wanategemea tumbaku kupata fedha za kigeni,huwa inafika muda central bank hawana forex kabisa.Mie nafanya nao biashara nawajaua,ukitumiwa pesa kutoka Malawi waweza subiria miezi hadi mitatu,eti hakuna forex,sasa wakiingia vitani Si ndo itakua aibu,watakoswa hata pesa ya kuanzia aspirin .


Waafrika jamani,acheni tujenge nchi zetu ,vita vya nini.Kama ziwa lots lao basi watuwekee ofisi ya uhamiaji huku ufukweni ili nikitaka kwenda kuoga lake nyasa niende na passport wanigongee mhuri.Wahuni sana ,watapiga makelele lakini nusu ya ziwa ni letu,pumbafuuu.
 
Wewe unataka siku zote usiwe na maadui, hata kibinadamu huwezi kukosa maadui angalau wachache tu.

utajisikiaje iwapo utakimbia na wanao kufika njiani watoto wanachoka kukimbia nawe unaamuakuwaacha, ili ujiponye?
 
hizi issue watz tumejitakiwa wenyewe nchi ina kila kitu lakini haiendelei miaka nenda rudi mwisho wake ndio hayo jirani zetu wanaanza kutudharau malawi anadai ziwa kagame anazimisha tupigane ilimradi kesho tudharau kuanzia rais wetu mpaka wananchi wananchi tusipochukua hatua tukaweka rais ambaye ni strong nchi ikaendelea majirani zetu wataendelea kudharau na kuendelea kutuchokoza leo nchi mbili siku zijazo zitaongezeka. we jiulize hawa wanaodai ziwa siku zote walikuwa wapi kudai.
hata kwenye jamii ya mtaa kama unaoneka weak huendelei wenzako wajenga magorofa we upo na kibanda chako resource unazo hupigi hatua lazima jirani watazingua.
wananchi tubadilike tuwatoe sisim chanzo cha yote.
 
Ni kweli nina duku duku kubwa na serikali na chama tawala.ila linapokuja swala la mtu wa nnje ya TZ akaonyesha dharau ya Aina yoyote juu ya TZ sintaunga mkono.kama Raisi atasema wachokozi wachapwe ninaunga mkono kwa aslimia 100.akisema mazungumzo ndo yanafaa pia ni sawa sawa .
 
Mkuu inaonekana hata mkeo akikupiga utamlaumu Kikwete

we mbulula kagame alituchokoza kwa lipi? mwambie raisi wako aache mudomo mbona yeye hajakaa na CDM wakayamaliza matatizo yaliyomo nchini
 
Mimi ni mpinzani mkubwa wa serikali ya MAGAMBA, lakini juu ya ili sioni kama rais wetu aliyechaguliwa na watanzania wenzetu kama ana KOSA lolote lile yaani kwa ujumla yuko SAHIHI KABISA
 
ukubwa wa nchi na wingi wa watu si uwezo wa kivita Israeli ilipiga mataifa 50 ya falme za kiarabu wakiwa chini ya watu m.1, siraha zetu niza kulipua laia tu zilisha pitwa na wakati. anaeshabikia vita ni -------- sana tena sana
 
we ndo mjinga wa kwanza tena ungekuwa karibu ningekupiga makofi. wewe mwanaume kweli?? kosa la kikwete lipo wapi?? lazima tulinde interest za nchi hii sio za mama yako.

analaumu hta ambavyo sivyo fikira kabla hujapost malawi ya wamengangania ziwa lao .ulitaka raisi wetu akubali tu acha hizo .kuna vyakukosoa lakni siyo vyote hapa nikuwa tayari kwa kila ktu
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom