Malaria sugu agonga mwamba kwa CHADEMA

Malaria sugu agonga mwamba kwa CHADEMA

Msema hovyo

Senior Member
Joined
Jul 3, 2011
Posts
195
Reaction score
86
Sasa anatapatapa kuomba msaada wa vigogo wa CCM baada ya approach yake ya umakamba ya kusema hovyo kama aliyekunywa gongo kugonga mwamba. Wanachadema wamekuwa daima wakisimama imara kuzikabili hoja zake kiasi cha kuamua kuomba msaada kwa wakubwa wake.
Kama wanachadema tunawasubiri kwa hamu hao wakubwa wako ili tuwape live uozo wao.
 
mulete mkama, nape, chiligati, msekwa na kikwete waje wajibu hoja hapa. kwanini nchi ipo hovyo hovy kama vile haina viongozi?
 
Zama hizi nani anazungumzia CCM? yahani kama radio ni zile zisizo na FM na kama tv basi ni yenye tumbo. Hata wakija wote wanamagamba hawaweziiii. Tena mtu mmoja wa JF/CDM ni sawa na watu 1,000 wanamagamba.


Sasa anatapatapa kuomba msaada wa vigogo wa CCM baada ya approach yake ya umakamba ya kusema hovyo kama aliyekunywa gongo kugonga mwamba. Wanachadema wamekuwa daima wakisimama imara kuzikabili hoja zake kiasi cha kuamua kuomba msaada kwa wakubwa wake.
Kama wanachadema tunawasubiri kwa hamu hao wakubwa wako ili tuwape live uozo wao.
 
Zama hizi nani anazungumzia CCM? yahani kama radio ni zile zisizo na FM na kama tv basi ni yenye tumbo. Hata wakija wote wanamagamba hawaweziiii. Tena mtu mmoja wa JF/CDM ni sawa na watu 1,000 wanamagamba.
Hata malaria sugu mwenyewe amekiri kwamba mbunge mmoja wa CHADEMA kule bungeni ni sawa na wabunge 10 wa CCM. Kwa hapa JF takwimu ni kama hizi ulizoleta. CCM must go.
 
Hata malaria sugu mwenyewe amekiri kwamba mbunge mmoja wa CHADEMA kule bungeni ni sawa na wabunge 10 wa CCM. Kwa hapa JF takwimu ni kama hizi ulizoleta. CCM must go.
Watu wenyewe ni vigeugeu si mchezo! Nape alidai kwamba mafisadi walipewa 90 kujiondoa kwenye chama la sivyo wataondolewa, baada ya muda "akajivua gamba" mchana kweupeeee akakanusha! CCM is dying slowly!
 
Watu wenyewe ni vigeugeu si mchezo! Nape alidai kwamba mafisadi walipewa 90 kujiondoa kwenye chama la sivyo wataondolewa, baada ya muda "akajivua gamba" mchana kweupeeee akakanusha! CCM is dying slowly!
Nimeipenda tafsiri yako ya kujivua gamba
 
Hivi kumbe malaria Sugu nae ni Celebrity? Hivi ameshatoka mirembe Dodoma?
 
................Malaria sugu nadhani malaria uwa inapanda kichwani........
 
Sasa anatapatapa kuomba msaada wa vigogo wa CCM baada ya approach yake ya umakamba ya kusema hovyo kama aliyekunywa gongo kugonga mwamba. Wanachadema wamekuwa daima wakisimama imara kuzikabili hoja zake kiasi cha kuamua kuomba msaada kwa wakubwa wake.
Kama wanachadema tunawasubiri kwa hamu hao wakubwa wako ili tuwape live uozo wao.
Huyo MS anawawasheni sana!
 
Watu wenyewe ni vigeugeu si mchezo! Nape alidai kwamba mafisadi walipewa 90 kujiondoa kwenye chama la sivyo wataondolewa, baada ya muda "akajivua gamba" mchana kweupeeee akakanusha! CCM is dying slowly!

Si unajua tena chama cha Magamba kuongea ni 100% njoo kwenye vitendo sasa, utakuta wako mbali kama sio wenyewe. Hakitadumu Chama cha Magamba, Hakitadumu.
 
Back
Top Bottom