FRANCIS DA DON
JF-Expert Member
- Sep 4, 2013
- 40,831
- 46,945
Hapa anadanganya watu na simple chemistry trick ya kuwasha moto
Huu ni utapeli wa kishoga, sijui kawaroga hao waumini wake?
Malaika yupoje mkuu ?hiyo siku nilikuwepo hapo church, ni kweli na mie ni mmoja wapo niliona live.
Ilishaelezwa kwenye biblia kuhusu nyakati za mwisho Watu watafanya miujiza kwa jina la Yesuivi kwanini wachungaji...wamekuwa wahuni sana ..yaani wachungaji...wanafanana kama ccm.
Ana mabawa. Sijamwona hapo nineona kademu tuu kakizunguMalaika yupoje mkuu ?
Acha uzumbukuku ndio maana Africans tulitawaliwa ..Huyo bushiri aliaibishwa aliweka projector juu na tech ilihusika mijinga kama wewe mkaanza kulia na kuanguka wkt projectorhiyo siku nilikuwepo hapo church, ni kweli na mie ni mmoja wapo niliona live.
ULIONA NINI?hiyo siku nilikuwepo hapo church, ni kweli na mie ni mmoja wapo niliona live.
ndio ni kitu cha kweli, na niliona malaika live kwa macho yanguNi kitu cha kweli na ww uliona malaika?