Kaka umenena. Una beer zako 3 tukikutanaivi kwanini wachungaji...wamekuwa wahuni sana ..yaani wachungaji...wanafanana kama ccm.
Uliwaona kabisa. !!!!!! Was kike! Au wa kiume. Wanafaa kuoa ??hiyo siku nilikuwepo hapo church, ni kweli na mie ni mmoja wapo niliona live.
Yeye pamoja na hao wafuasi wake mm huwa sielewi kwanini watu wanakuwa vipofuHakuna mtu namdharau kama huyu jamaa....
Yaani hana hadhi ya kujiita Prophet
Well saidChimbuko lao ni moja
Wote uwepo wao unategemea wananchi wenye uelewa kiduchu
HahahahaHivi ni nani aliwapa Wakristo jina 'kondoo'?
Mbona hukuleta bandiko till nowhiyo siku nilikuwepo hapo church, ni kweli na mie ni mmoja wapo niliona live.
Watu wangu wanapotea kwa kukosa maarifaHivi ni nani aliwapa Wakristo jina 'kondoo'?
Religion is the opium for poor peopleYeye pamoja na hao wafuasi wake mm huwa sielewi kwanini watu wanakuwa vipofu
Wanalijua?hakuna tapeli kama bushiri,yako matapeli mengi yanayojiita mitume ila hilo ni namba moja hadi juzi serikali ya botswana wamelipiga marufuku