Malaika Beach Resort..Mwanza


Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
64
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 64 145
Malaika Beach Resort Mwanza...Jamani Hapa Ni Kiboko.
 

Attachments:

Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,011
Likes
99
Points
145
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,011 99 145
Nilikuwa huko January mwaka huu. Ni pazuri sana, ila ni security risk maana barabara inayoelekea huko usiku haina taa, kuna giza sana na kuna umbali mkubwa kutoka mjini. Ni rahisi kwa majambazi kufika hapo kwa boat na kufanya maasi na kutokomea ziwani.
 
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
64
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 64 145
Good Comment...Ila Nafikiri hata mwenye Hotel atakuwa anajua hili kuhusu usalama wa eneo hilo...kama unaweza wekeza pesa mingi namna hiyo...Security lazima.

Kuna Ile ingine inaitwa Lavena...uko luchelele mwisho kabisa..Jan nilikuwa uko...wakati naangalia maji na jua linatuama...mara mamba huyoo kwenye sehemu wanapo ongelea watu..akipita pita machoo juu...Nilisema sitofika hapo mpaka watakapo weka at least fance kuonyesha mpaka wa watu kuongea...huyu kiumbe alikuwa kama mita 70 tu ufukweni.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
Good Comment...Ila Nafikiri hata mwenye Hotel atakuwa anajua hili kuhusu usalama wa eneo hilo...kama unaweza wekeza pesa mingi namna hiyo...Security lazima.

Kuna Ile ingine inaitwa Lavena...uko luchelele mwisho kabisa..Jan nilikuwa uko...wakati naangalia maji na jua linatuama...mara mamba huyoo kwenye sehemu wanapo ongelea watu..akipita pita machoo juu...Nilisema sitofika hapo mpaka watakapo weka at least fance kuonyesha mpaka wa watu kuongea...huyu kiumbe alikuwa kama mita 70 tu ufukweni.
Lavena nilikuwa mwishoni mwa mwaka jana naweka picha shortly!
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
Mambo ya Lavena Beach Mwanza

attachment.php?attachmentid=7896&stc=1&d=1265400562


attachment.php?attachmentid=7897&stc=1&d=1265400562


attachment.php?attachmentid=7898&stc=1&d=1265400562


attachment.php?attachmentid=7899&stc=1&d=1265400562


attachment.php?attachmentid=7900&stc=1&d=1265400562


attachment.php?attachmentid=7901&stc=1&d=1265400562
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
jamani mtuwekee na rates basi ili iturahisishie zaidi
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
Good Comment...Ila Nafikiri hata mwenye Hotel atakuwa anajua hili kuhusu usalama wa eneo hilo...kama unaweza wekeza pesa mingi namna hiyo...Security lazima.

Kuna Ile ingine inaitwa Lavena...uko luchelele mwisho kabisa..Jan nilikuwa uko...wakati naangalia maji na jua linatuama...mara mamba huyoo kwenye sehemu wanapo ongelea watu..akipita pita machoo juu...Nilisema sitofika hapo mpaka watakapo weka at least fance kuonyesha mpaka wa watu kuongea...huyu kiumbe alikuwa kama mita 70 tu ufukweni.
heeee dudu balaa hilo...kuna vibao vilivyoandikwa kutahadharisha watu kweli?
 
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2008
Messages
2,278
Likes
100
Points
160
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2008
2,278 100 160
Malaika Beach Resort Mwanza...Jamani Hapa Ni Kiboko.
Mkuu asante sana naomba utuwekee rates ya yake hapa ili nasi tujichange. Ila jina lako tu ni Secondary niliyosoma Mwanza asante
 
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
64
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 64 145
Mkuu asante sana naomba utuwekee rates ya yake hapa ili nasi tujichange. Ila jina lako tu ni Secondary niliyosoma Mwanza asante
Room ni 180USD.Ila anaendelea Kujenga vingine kwa ajiri ya wenye uwezo chini ya hapo....ujenzi unaendelea vyema...Kiingilia kwenye gate kama unakwenda kubalizi ni 5000tsh.Misosi si mbaya sana...kwa kuwa umeenda ku spend...watoto wana sehemu nzuri ya kucheza...i wish ningeanzisha kule kuwapaka rangi kama pale mlimani city...sema porini sasa uku niliko....
 
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
64
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 64 145
Mkuu asante sana naomba utuwekee rates ya yake hapa ili nasi tujichange. Ila jina lako tu ni Secondary niliyosoma Mwanza asante
Room ni 180 usd....kiingilio ndani ukiwa unakwenda ku balizi ni 5000tsh.Msosi ni kawaida...kuna sehemu nzuri ya kucheza watoto.
Ha ha ha ... mkuu jina ni kijiji na nachotokea...shule uko very close na ninapo isho.
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
137
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 137 160
Iiiii nikuzuri wajameni,
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
15,727
Likes
8,087
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
15,727 8,087 280
nani mjasirimali wa hiyo resort jamani?
 
Yegomasika

Yegomasika

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2009
Messages
10,417
Likes
42,283
Points
280
Yegomasika

Yegomasika

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2009
10,417 42,283 280
Good Comment...Ila Nafikiri hata mwenye Hotel atakuwa anajua hili kuhusu usalama wa eneo hilo...kama unaweza wekeza pesa mingi namna hiyo...Security lazima.

Kuna Ile ingine inaitwa Lavena...uko luchelele mwisho kabisa..Jan nilikuwa uko...wakati naangalia maji na jua linatuama...mara mamba huyoo kwenye sehemu wanapo ongelea watu..akipita pita machoo juu...Nilisema sitofika hapo mpaka watakapo weka at least fance kuonyesha mpaka wa watu kuongea...huyu kiumbe alikuwa kama mita 70 tu ufukweni.
Panaonekana pako bomba, ila hao wadudu~Ng'wena~ mimi nawaogopa sana hao.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
Malaika pazuri sana lakini hizo huduma wajameni, zinaweza kuboreshwa zaidi....!!!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
Masanilo ina maana wewe ulipiga picha mawe tu na ziwa :dance:
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
The place looks nice, cha msingi tu ni je standards zitakuwa sustainable? Maana hilo ni tatizo kubwa sana la Hotel/ Resorts za Mwanza
 
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2010
Messages
1,684
Likes
41
Points
145
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2010
1,684 41 145
wahudumu sifuri,hawana customer care,wapo wapo tu,sijui ni tempo?mayb wataajiri wataalam zaidi
ila wana vyumba maridadi sana sana sana
 

Forum statistics

Threads 1,215,860
Members 463,433
Posts 28,562,089