Sigonella Island
JF-Expert Member
- Oct 16, 2015
- 13,484
- 40,856
Wasalaam waungwana wachapakazi na Wazalendo wa Nchi hasa Tanganyika..
Yafuatayo ni makundi yanayo hatarisha sehemu zao za Siri kishughulikiwa na kuchakaa kabisa
1. Wanawake wenye tamaa ya pesa nyingi bila kushughulika.
2. Wanaume wanaopenda kula vizuri kuvaa vizuri bila kutafuta pesa kwa jasho.
3. Wasanii wanatafuta umaarufu na mafanikio kwa njia ya mkato.
4. Machawa wa viongozi wa serikali hawa ndio wanafirika sana.
5. Mafisadi na Majizi wote wa fedha za umma wanasubiriwa kwa hamu jela wakiingia tu watapata mabwana 10 kila mmoja watafirika sana na wasisahau kwenda na madumu ya korie Kimbo
6...Viongozi ngazi zote wasio heshimu katiba na mipaka ya madaraka yao watembee na makopo ya Kimbo ili kuwaepushia michubo
7. Vibaraka wa Mafisadi na wauwaji hawa wasiangaike na mafuta watakuta tayari dawa ya kusugulia valvu na chumvi ya mawe ipo karakana.
Karanga na korosho zinatafunwa kwa wingi ili kuhakikisha sehemu za Siri za makundi haya zinashughulikiwa bila huruma..
Yafuatayo ni makundi yanayo hatarisha sehemu zao za Siri kishughulikiwa na kuchakaa kabisa
1. Wanawake wenye tamaa ya pesa nyingi bila kushughulika.
2. Wanaume wanaopenda kula vizuri kuvaa vizuri bila kutafuta pesa kwa jasho.
3. Wasanii wanatafuta umaarufu na mafanikio kwa njia ya mkato.
4. Machawa wa viongozi wa serikali hawa ndio wanafirika sana.
5. Mafisadi na Majizi wote wa fedha za umma wanasubiriwa kwa hamu jela wakiingia tu watapata mabwana 10 kila mmoja watafirika sana na wasisahau kwenda na madumu ya korie Kimbo
6...Viongozi ngazi zote wasio heshimu katiba na mipaka ya madaraka yao watembee na makopo ya Kimbo ili kuwaepushia michubo
7. Vibaraka wa Mafisadi na wauwaji hawa wasiangaike na mafuta watakuta tayari dawa ya kusugulia valvu na chumvi ya mawe ipo karakana.
Karanga na korosho zinatafunwa kwa wingi ili kuhakikisha sehemu za Siri za makundi haya zinashughulikiwa bila huruma..