MAKUBWA - BBC wamerudisha issue ya 9/11


Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135
Nimeshindwa kufungua lakini ...kama ikidhibitishwa kuwa kweli ...hayo ni maajabu makubwa.

Nashangaa kwanini habari zitolewe sasa.
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Is it part of USA campaigns? kwani nashindwa kupata tafsiri rahisi kuwa ni kwa nini imetolewa leo.
 
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2006
Messages
752
Likes
22
Points
35
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2006
752 22 35
Inabidi tuwape mji, ili watengue hiki kitendawili.
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,458
Likes
184
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,458 184 160
Azimio jipya,
Mkuu mbona mimi inafunguka?... ebu scroll chini utaona kuna mahala inasema see also.... fungua hizo..

Mpaka kieleweke,
Lakini waliotoa ni Waingereza! Je huwaamini BBC tena..
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Swala hapa sio kuamini wala nini ila why today? wangeirusha wakati wa maadhimisho ya 9/11 ningeweza kuelewa kidogo but leo huku Iran ,USA, Israel wakizozana hapa kuna kitu bila shaka....
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,019
Likes
4,804
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,019 4,804 280
Wale wasioamini kuwa kulikuwa na conspiracy 911 basi wao ni MAFISADI!

Kwani wanajuwa politics zitabadilika na hakuna wa kuwatetea!

Bush mwenyewe kama si 911 alikuwa hata hawezi kwenda white house let it alone kupita kwenye mji wa Washington DC...Alikuwa akipigwa mayai viza na hakuna aliyetaka kumwona.

Lakini ghafla mara baada ya Mkasa wa 911..Aliwaondoa familia ya Bin Laden haraka haraka akawepeleka Saudi Arabia ambapo magaidi 16 kati ya 19 walitokea huko!

NB:Ni kweli kuwa kwasababu kuna vita a IRAN ambayo Bush amepania kwenda kabla hajaondoka madarakani!

Na hilo haliwapendezi kabisa wale walioamuwa kugeuza mawazo!

Na sasa wanaona ni heri watoboe siri kwani Bush ni kweli anataka kwenda Iran na sijuwi atazuliwa vipi!

THE SITUATION IS SO TENSE!

Baada ya hapo wananchi wakachanganikiwa na kuanza kumtafuta raisi ambaye awali walidhani hakushinda kihalali!

Mara baada ya hapo akasema ni IRAKI wa kulaumiwa..Watu wakadai...Ni kivipi tena Saudi Arabia imegeuka Iraqi?

Nilipowaambia CIA imegawanyika mlibisha?

Wana data zote na pia inasemekana Bin Laden mwenyewe kafichwa!
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
95
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 95 0
Azimio jipya,
Mkuu mbona mimi inafunguka?... ebu scroll chini utaona kuna mahala inasema see also.... fungua hizo..
Mpaka kieleweke,
Lakini waliotoa ni Waingereza! Je huwaamini BBC tena..
Kuna link nyingi za BBC zinafunguka kutokana na sehemu ulipo......link nyingi zinafunguka ukiwa America na Ulaya...
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Jmushi, kusema kuwa wale wasioamini kuwa kulikuwa na conspiracy basi ni MAFISADI ,yawezekana unaandika ndipo unaanza kufikiri kwani hizo conclusion zako zinakuwa papo kwa hapo bila hata kushirikisha ubongo, sorry to say this but kila mara unakuwa unajichanganya changanya sana kama vile ubongo unashirikishwa baada ya maamuzi,.
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Akuna kinachofumguka tusizinguane hapa yaani ni kiza kitupu.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,019
Likes
4,804
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,019 4,804 280
Jmushi, kusema kuwa wale wasioamini kuwa kulikuwa na conspiracy basi ni MAFISADI ,yawezekana unaandika ndipo unaanza kufikiri kwani hizo conclusion zako zinakuwa papo kwa hapo bila hata kushirikisha ubongo, sorry to say this but kila mara unakuwa unajichanganya changanya sana kama vile ubongo unashirikishwa baada ya maamuzi,.
Sasa wewe unashtushwa na nini kwa taarifa hizo kutolewa sasa hivi?
Wewe MWINGEREZA?
Na wewe ndio una ufahamu wa kutosha wewe na WANGWE HUH?
 

Forum statistics

Threads 1,235,453
Members 474,585
Posts 29,222,574