Makosa ya Kiswahili Katika Baadhi ya Wabunge


ludoking

ludoking

Senior Member
Joined
Oct 5, 2008
Messages
124
Likes
11
Points
35
ludoking

ludoking

Senior Member
Joined Oct 5, 2008
124 11 35
Jamaa wawili walikuwa wanacheza karata porini. Mara wakapita wakulima, wakasikia sauti inasema, "Weka jembe chini. Wakaweka majembe yao chini. "Weka kisu, wakaweka visu chini.. " naomba kopa, wakaangaliana hawana kopa.. "Weka mavi chini, ikabidi mmoja wao anye palepale. Mara wakasikia "Kama huna mavi lamba, ikabidi yule ambaye hajanya alambe ya mwenzake.... Mara wakackia " GAME OVER". Wakashtuka kumbe kuna watu walkuwa wanacheza karata!!..............hahahaaaaaaaaaaaaaaha
 
N

NnyaMbwate

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,585
Likes
763
Points
280
N

NnyaMbwate

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,585 763 280
Oooooyiiii...... kwi kwi kwiii
 
Wilbert1974

Wilbert1974

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
1,622
Likes
51
Points
145
Wilbert1974

Wilbert1974

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
1,622 51 145
Jamaa wawili walikuwa wanacheza karata porini. Mara wakapita wakulima, wakasikia sauti inasema, "Weka jembe chini. Wakaweka majembe yao chini. "Weka kisu, wakaweka visu chini.. " naomba kopa, wakaangaliana hawana kopa.. "Weka mavi chini, ikabidi mmoja wao anye palepale. Mara wakasikia "Kama huna mavi lamba, ikabidi yule ambaye hajanya alambe ya mwenzake.... Mara wakackia " GAME OVER". Wakashtuka kumbe kuna watu walkuwa wanacheza karata!!..............hahahaaaaaaaaaaaaaaha
:focus:
Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiih eeeeheeh Duuuuuh. Mkuu umeniacha hoi... Mbavu zangu mie!
Swali hawa ndo wabunge walikuwa wakulima au wacheza karata?
Kama ni wabunge basi watakuwa wa chama kinachoanzia na C na Kuishia na M eeeh?
:yo:
 
Achahasira

Achahasira

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
1,218
Likes
1
Points
133
Achahasira

Achahasira

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
1,218 1 133
haha hasira zangu zote zimeishia hapa. Dahh kweli we ludoKING
 
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
2,536
Likes
1,102
Points
280
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
2,536 1,102 280
Umenipa karibu ya ukweli mkuu,mate yamekauka.
 
Endangered

Endangered

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
931
Likes
16
Points
35
Endangered

Endangered

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
931 16 35
ludoking, mkuu umenimaliza kwisha! Sasa hao wabunge walikuwa wanachezea kamari au? Maana mpaka wamejificha porini kuna jambo. Ona sasa, maskini jamaa wa watu!
 
Last edited by a moderator:
ngulinho

ngulinho

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
335
Likes
0
Points
33
Age
29
ngulinho

ngulinho

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
335 0 33
ha ha ha ha ha h ah
 
ze encyclopedia

ze encyclopedia

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
288
Likes
33
Points
45
ze encyclopedia

ze encyclopedia

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2011
288 33 45
dah, ya ukweli hii mkuu...
 
K

kibuni

New Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
3
Likes
0
Points
0
K

kibuni

New Member
Joined Apr 22, 2012
3 0 0
aaaaah ooooooh iyo kweli kali,aishiiiii we mkali mzeya!
 
SALOK

SALOK

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
3,078
Likes
1,265
Points
280
SALOK

SALOK

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
3,078 1,265 280
:focus:
Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiih eeeeheeh duuuuuh. Mkuu umeniacha hoi... Mbavu zangu mie!
Swali hawa ndo wabunge walikuwa wakulima au wacheza karata?
Kama ni wabunge basi watakuwa wa chama kinachoanzia na c na kuishia na m eeeh?
:yo:
katika hivi unakikusudia kipi? cdm & ccm
 
Mkubwa Jalala

Mkubwa Jalala

Senior Member
Joined
Mar 21, 2012
Messages
113
Likes
2
Points
0
Mkubwa Jalala

Mkubwa Jalala

Senior Member
Joined Mar 21, 2012
113 2 0
kwiiiikwikwi. hii ni zaidi ya kichekesho.
 
princess enny

princess enny

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2012
Messages
1,042
Likes
6
Points
135
Age
26
princess enny

princess enny

JF-Expert Member
Joined May 27, 2012
1,042 6 135
ha hah ha duh! Hyo ni zaidi ya kali!
 

Forum statistics

Threads 1,274,697
Members 490,736
Posts 30,521,321