Makosa 10 aliyotenda Mungu

Asante sana mkuu kwa hii Comment
 
Mzee kiranga hii post ni nzito sana
 
Mzee kiranga hii post ni nzito sana
Hiyo kuielewa vizuri mpaka usome Albert Einstein's Relativity halafu ufuatilie malumbano ya Einstein na Niels Bohr.

Halafu umfuatilie Einstein alipoanzia mpaka yalipomshinda. Umsome Bohr naye Copenhagen interpretation. Uwasome Heisenberg, Schrodinger, Dirac, Fermi, Oppenheimer, Wheeler, Everett, Pauli, Feynman, Hawkings, Penrose et cetera. Na malumbano yao wote.

Sasa watu wanabisha wengine hata hayo majina hawayajui.

Licha ya kuwasoma na kujua dunia inaendaje.

Shida sana kubishana kwa fact hapo.
 
Hakuna anayesema suala la uwepo wa Mungu sio imani,kwa maana nyengine suala la uwepo wa Mungu ni suala la imani ndiyo iko hivyo.

Sasa wewe kama unapinga kuwepo kwa Mungu, basi ni kwamba unapinga hii imani ya kwamba kuna Mungu na si vinginevyo kwa hivyo utajua mwenyewe unapinga kwa kutumia nini hilo haijarishi ila hili jambo ni la imani.

Najua unaliondoa hili jambo kwenye imani ili mwishoni uweze kusema hakuna anayeweza kuthibitisha kuwa Mungu yupo na kutumia kama silaha yako ya mwisho.
 
Unajuaje kwamba sijaondoa mjadala huu kwenye suala la imani ili kuwapa nafasi ya faragha yao wanaotaka kuamini tu, bila mjadala?
 
Kama mwanadamu kwa kutumia akili ya ubongo wake anashindwa tu kuulewa mwili wake vizuri mpka leo hii karne ya 21, sembuze atawaweza kumuelewa MUNGU ambaye haonekani kwa kutumia ubongo huo huo!?..

Msijichoche bure. Akili ya mwanadamu ipo LIMITED.
 
Unajuaje kwamba sijaondoa mjadala huu kwenye suala la imani ili kuwapa nafasi ya faragha yao wanaotaka kuamini tu, bila mjadala?
Asiyetaka mjadala hatojadili na ni haki yake ila suala la uwepo wa Mungu ni imani,kuliondoa hili na kuliweka pengine unavuruga hata mjadala wenyewe.
 




In divine science we call the disease you suffer as a " DEITY BLINDNESS "

Like "colour blindness" from which a man eyes can not distinguish colours despite their presence, the deity blindness is the disability one suffers from, in which he/she is unable to realise the presence of God despite the existence of His distinguishing clear signs.

The existing calamities and disasters in the world have mistakenly been taken as a yard stick to deny God existence, if that's the case, then what can you say about the existing blissful luxurious life men lead in the world ??!!

From your argument viz, God does not exist only because we suffer from the calamities and disasters, then its reverse argument proves God existence ,😁😁

You happen to be in this world unwillingly therefore you must abide by the trials and tribulations and you have to exercise your mental power wisely to understand the wisdom behind your making and the environment in which you live, don't be arrogant and proud of yourself as arrogance and pride are diseases which blur one understandings of things let alone the divine science which is by far tough for our minds unless we implore for help from God Himself.

You being one among creatures in this world, the wisdom has it that there should be a creator around the disciplined creatures and universe. The law is, having a Creature there must be a Creator.

I beseech you Confess the existence of God by exercising your intelligence fully while seeking His assistance lest may come a time you will publicly and forcibly confess His existence in this very forum (Jf) in which you deny Him and you will realise His greatness in agony.
 
Kama mwanadamu kwa kutumia akili ya ubongo wake anashindwa tu kuulewa mwili wake vizuri mpka leo hii karne ya 21, sembuze atawaweza kumuelewa MUNGU ambaye haonekani kwa kutumia ubongo huo huo!?..

Msijichoche bure. Akili ya mwanadamu ipo LIMITED.
Katika logic hii tunaita "non sequitur fallacy"
 
Hujaelewa hata argument yangu ikoje, hivyo, huwezi kuijibu.

Nikikupa glasi nusu ina maji, nusu ina mkojo wangu, nikakwambia kunywa, glasi ina maji safi, huwezi kusema ina mkojo, ukisema ina mkojo nitakwambia ina maji safi pia, utakunywa hayo maji yaliyochanganyika na mkojo?

Mungu wako alishindwa kuumba ulimwengu ambao mabaya hayawezi kufanyika wala kufikirika?
 



Na mimi hunielewi, kama nikikupa kiloba cha ugali na kiloba cha mavi ya nguruwe utachagua kipi kula?
 
Asiyetaka mjadala hatojadili na ni haki yake ila suala la uwepo wa Mungu ni imani,kuliondoa hili na kuliweka pengine unavuruga hata mjadala wenyewe.
Hujajibu swali nililokuuliza, swali ulilojibu sijakuuliza.

Unajuaje kwamba sijaondoa mjadala huu kwenye suala la imani ili kuwapa nafasi ya faragha yao wanaotaka kuamini tu, bila mjadala?
 



Kwanza hoji imekuaje wewe ukaja duniani bila hiyari yako, ukishapata jibu ndipo uje kuuliza kwanini hizo shida na matatizo yanawapata watu?, pia usisahau kujiuliza raha na starehe pia wanazokula "matajiri".😁😁
 
duu ih mada inatisha saiz naanza kuelewa kwann tunakatazwa kumjua God pia kwann zaman vitabu vyeny habar za God vilikuw vinasomw na wachache
 
Hujajibu swali nililokuuliza, swali ulilojibu sijakuuliza.

Unajuaje kwamba sijaondoa mjadala huu kwenye suala la imani ili kuwapa nafasi ya faragha yao wanaotaka kuamini tu, bila mjadala?
Kama unaona sijajibu ulichouliza basi pengine ni kutokana na kukosea kwako kukosea kuuliza,lichunguze vizuri swali lako.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…