GE2025 Makonda: Nikishinda Ubunge nitamleta Schwarzenegger mwaka mpya Arusha

GE2025 Makonda: Nikishinda Ubunge nitamleta Schwarzenegger mwaka mpya Arusha

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025
Wanasemaga Makonda ni mbunifu ndo ubunifu wenyewe huo
 
Leo kaibukia ukumbi wa Safina Mbauda
 
Hivi hawa viongozi wanatuonaje kwa mfano. Na hao wananchi wako tu hapo wanasikiliza na kupigia ujinga makofi. Ni kwamba kero zote Arusha zimetatuliwa au?
================

Mgombea Ubunge Arusha Mjini kupitia Chama cha Mapinduzi (CCM), Paul Makonda amesema katika kusherehesha shamrashamra za mkesha wa mwaka mpya atamleta muigizaji maarufu duniani Arnold Schwarzenegger jjini Arusha.

Makonda ameyasema hayo akizungumza katika mkutano wa kampeni leo ljumaa Septemba 19, 2025 alipotembelea soko la Samunge kuzungumza na wafanya biashara.

View attachment 3476052
Anataka ashinde mara ngapi?
 
Aisee ! Ndiyo maana mwanangu aliniuliza swali tata kabisa , eti baba hivi ni Kwanini jua linatoka mchana wakati usiku ndiyo Kuna giza.. nafungua JF nakutana na nyingine . Kwa sasa Kila mtu atachanganyikiwa kwa muda wake
Hatari na nusu
 
Aisee ! Ndiyo maana mwanangu aliniuliza swali tata kabisa , eti baba hivi ni Kwanini jua linatoka mchana wakati usiku ndiyo Kuna giza.. nafungua JF nakutana na nyingine . Kwa sasa Kila mtu atachanganyikiwa kwa muda wake
Imenifikirisha kwakweli.... 😀😀
 
Legend Anold akija ataleta chakula na ajira na kujenga stand ya mabas Arusha.

Huu ni mwendelezo wa zarau za walamba asali kwa wananchi

kmmke bashite.
Bashite hana vyetii 😂 😆 in GWAJIMA voice.

Ivii kwanini watu wa Arusha WAKUBALIII kuongozwa na makonda ivii issue ya vyetii vya mchongo ili ISHIAGA WAPI

JE ? Kughushi vyeti / kununua cheti cha form four na kuendelea navyo kielimu I mean elimu ya juu
 
Huyu mjinga anafikiri bado tupo kwenye miaka ya 80's
Kwahiyo Arnold ataleta chakula mezani ? Au watu wa Arusha umeshawaona ni WAJINGA?
 
Hivi hawa viongozi wanatuonaje kwa mfano. Na hao wananchi wako tu hapo wanasikiliza na kupigia ujinga makofi. Ni kwamba kero zote Arusha zimetatuliwa au?
================

Mgombea Ubunge Arusha Mjini kupitia Chama cha Mapinduzi (CCM), Paul Makonda amesema katika kusherehesha shamrashamra za mkesha wa mwaka mpya atamleta muigizaji maarufu duniani Arnold Schwarzenegger jjini Arusha.

Makonda ameyasema hayo akizungumza katika mkutano wa kampeni leo ljumaa Septemba 19, 2025 alipotembelea soko la Samunge kuzungumza na wafanya biashara.

View attachment 3476052
Kwa Swaziniga(kama alivyoitamka) ndiyo moja ya vipaumbele vya wapiga kura wa Arusha?
 
Hivi hawa viongozi wanatuonaje kwa mfano. Na hao wananchi wako tu hapo wanasikiliza na kupigia ujinga makofi. Ni kwamba kero zote Arusha zimetatuliwa au?
================

Mgombea Ubunge Arusha Mjini kupitia Chama cha Mapinduzi (CCM), Paul Makonda amesema katika kusherehesha shamrashamra za mkesha wa mwaka mpya atamleta muigizaji maarufu duniani Arnold Schwarzenegger jjini Arusha.

Makonda ameyasema hayo akizungumza katika mkutano wa kampeni leo ljumaa Septemba 19, 2025 alipotembelea soko la Samunge kuzungumza na wafanya biashara.

View attachment 3476052
shoziniga wa n.y.o.k.o
 
😀😀😀😀 gentleman Tlaatlaah hizi ndo akili zilizojaa hapo lumumba
gentleman,
inaonekana ulichapwa sana na wazazi kwasababu ya kutoroka home kinyemela usiku na kwenda kutazama video kali sana ya Anold Schwarzenegger, kwenye kibanda umiza au miongoni mwa madarasa ya shule ya msingi.

kweli si kweli?

​

 
Back
Top Bottom