Makonda na Steve Nyerere hamtosamehewa milele

Makonda na Steve Nyerere hamtosamehewa milele

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Posts
11,187
Reaction score
24,580
Steve Kijana acha kuganga njaa unalia na mengi nashukuru sana kwa kuonyesha unafiki ulotukuta tena wenye phd naomba nitaje ulonufaisha umma ni haya
1.Tumeshajua kuwa kumbe tunda, TID, na wengineo kumbe walihongwa milioni 2 kila mmoja kwenda kumtetea makonda
2.Vita dhidi ya madawa ya kulevya ni feki na ni visasi
3.Ccm si chama cha wananchi ni chama kilichojaa visasi, upendeleo na matabaka ya wenye nacho na wasio na nacho
4.Wema hatumii madawa kumbe makonda alimtongoza tu akamkataa ndo akaamua kumfunga
5.Wewe ndo uliyetumia nguvu kubwa kuwachonganisha nape na makonda
6.Wewe ndo uliyekua nyuma ya yaloendelea bungeni
7.Makonda si mtu kabisa ni binadamu asiye na utu kabisa ambaye hastahili kuwa DC
8.Makonda anatumia hii vita kwa njia za kulipiza kisasi na kukomoa
9.Wewe ni mnafiki kigeugeu na wa kupingwa na kila mmoja mwenye utimamu wa akili
10.Makonda ni msaliti wa ndoa yake anamnyanyasa mke wake kwa kuwa hana watoto ndo maana anatongoza kila mwanamke amtaka kimahusiano ili apate kick wakati ana mke halali
Hata ujisafishe vipi mungu atakuumbua mchana kweupe
 
Yote yametokea lakini aliyemteua RC anaona bado anafaa, UVCCM bado wanaona Steve anawafaa ule mtindo wao wa kuja na matamko naona umefyata siku hizi.

Kama hao wawili hawasumbuliwi na huu utumbo watajua wenyewe, ninachojutia ni kupotezeana muda na bando kutizama threads zinazoongelea madawa kumbe harakati zote zilikua feki.
 
Hata hivyo huyu Makonda anatudhalilisha wanaume, kujionesha kama ni kicheche mpaka basi ni utumbo mwingine, maskini ya Mungu yule mwanamke anavumilia mengi.
 
Mwenezi wa chama nae yupo kimya!!!!...polepole toka machimboni ulete neno huku!...huu msimu mmekutana na mambo magumu sana viongozi wapya
 
Hata hivyo huyu Makonda anatudhalilisha wanaume, kujionesha kama ni kicheche mpaka basi ni utumbo mwingine, maskini ya Mungu yule mwanamke anavumilia mengi.
Mbona yule mwingine wa nyumba kubwa mke wa chief kavumilia? Afu ujue wasuku ni limbukeni sana wajapo mjini,
 
Ndg yetu Mhs Polepole njoo huku utie neno. Maji yamezidi unga Lumumba!!
 
USIHUKUMU NAWE UTAHUKUMIWA.

MTOA HUKUMU NI MUUMBA MBINGU NA ARDHI PEKEE
 
Polepole angalia viatu ulivyopewa vimeshakupwawa,makada wa chini yako ndo wamekuwa wasemaji kuliko wewe
 
Back
Top Bottom