Makonda na mke wake mbele ya Bendera ya Taifa

Makonda na mke wake mbele ya Bendera ya Taifa

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2017
Posts
3,063
Reaction score
2,991
Ipo picha ina tembe huko instagram.
Inamuonesha bashite akiwa na mkewe nnyuma kuna bendera ya taifa.

Sijui sana mambo ya protocal. kwa wajuzi wa mambo haya hili limekaaje? je ni sahii kwa mteule wa rais kupiga picha na mwandani wake mbele ya bendera yetu?

Nawasilisha?
 
ipo picha ina tembe huko instagram.
inamuonesha bashite akiwa na mkewe nnyuma kuna bendera ya taifa .
sijui sana mambo ya protocal. kwa wajuzi wa mambo haya hili limekaaje? je ni sahii kwa mteule wa rais kupiga picha na mwandani wake mbele ya bendera yetu?
nawasilisha?
acha umbea.....haulipi
 
Unakimbilia wapi mkuu?? Acha kuleta mambo nusunusu. Unadhani wote tupo insta
 
ipo picha ina tembe huko instagram.
inamuonesha bashite akiwa na mkewe nnyuma kuna bendera ya taifa .
sijui sana mambo ya protocal. kwa wajuzi wa mambo haya hili limekaaje? je ni sahii kwa mteule wa rais kupiga picha na mwandani wake mbele ya bendera yetu?
nawasilisha?
Mazwazwa mumeishiwa hoja [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] nawe nenda kapige
 
ipo picha ina tembe huko instagram.
inamuonesha bashite akiwa na mkewe nnyuma kuna bendera ya taifa .
sijui sana mambo ya protocal. kwa wajuzi wa mambo haya hili limekaaje? je ni sahii kwa mteule wa rais kupiga picha na mwandani wake mbele ya bendera yetu?
nawasilisha?
Ni lazima watu watofautitishe picha ya bendera ya Taifa na Bendera ya Taifa. Bendera ya taifa ina sifa zake rasmi zilizotungwa kisheria, kuanzia rangi zake, ukubwa wake na mwonekano wake... Picha tu ya Bendera ya taifa, siyo bendera ya taifa. Ama sivyo mtajikuta siku moja mtu akivua nguo fulani inabidi usimame attention!
 
Huyo kiaz apotee tu sku moja
Kama ile ndege ya Malaysia
 
Ni lazima watu watofautitishe picha ya bendera ya Taifa na Bendera ya Taifa. Bendera ya taifa ina sifa zake rasmi zilizotungwa kisheria, kuanzia rangi zake, ukubwa wake na mwonekano wake... Picha tu ya Bendera ya taifa, siyo bendera ya taifa. Ama sivyo mtajikuta siku moja mtu akivua nguo fulani inabidi usimame attention!
Nimekuelewa
 
Ni lazima watu watofautitishe picha ya bendera ya Taifa na Bendera ya Taifa. Bendera ya taifa ina sifa zake rasmi zilizotungwa kisheria, kuanzia rangi zake, ukubwa wake na mwonekano wake... Picha tu ya Bendera ya taifa, siyo bendera ya taifa. Ama sivyo mtajikuta siku moja mtu akivua nguo fulani inabidi usimame attention!
kwa hiyo bendera iliyopo nyuma ya kiti cha mkuu wa mkoa sifa zake ni zipi?
 
Ni lazima watu watofautitishe picha ya bendera ya Taifa na Bendera ya Taifa. Bendera ya taifa ina sifa zake rasmi zilizotungwa kisheria, kuanzia rangi zake, ukubwa wake na mwonekano wake... Picha tu ya Bendera ya taifa, siyo bendera ya taifa. Ama sivyo mtajikuta siku moja mtu akivua nguo fulani inabidi usimame attention!
Bendera ya taifa ipo katika aina na ukubwa tofauti. Kuna ndogo za kuning'iniza kwenye magari, ofisini na kubwa za kwenye mti nje na vingine kama vibeji vya kuweka kwenye suti lakini siyo kama yale mabendera aliyojiwekea ninja hadi jingine kageuza. Picha ni tofauti na kitambaa halisi
 
Back
Top Bottom