Makonda apiga Goti kwa Mwadhama Kardinali Pengo

Makonda apiga Goti kwa Mwadhama Kardinali Pengo

Stuxnet sikuwa nataka kusema hili na wala sijawahi kulisema kwenye jukwaa hili.

Niseme ukweli mimi ni Mkatoliki niliyebatizwa na kupata Komnio na kipaaimara.

Niliacha kwenda Kanisani Tangu 2016 baada ya kuona Muunganiko wa JPM, Makonda na Pengo.

Huu muunganiko ulinikwaza sana kwenye Imani ya Kristo Yesu.

Hadi leo sina imani sana.
Ndugu japo unasema huna imani lakini mimi nakuona ni Mungu amekupa muda wa kutafakari. Ulikuwa unaelekea kuwa imani kali. Muombe Mungu aufupishe huo muda wako wa tafakari.
Mbele za Mungu sote tu wadhambi wala hakuna mwenye mamlaka ya kuzuia mtu yeyote asiifikie huruma ya Mungu. Mbele za Mungu hakuna dhambi nyingi bali kuna huruma nyingi. Mdhambi yeyote anayetubu muda wowote anapokelewa. Hivyo tusikwazike pale tunapowaona wale tunaodhani ni wadhambi wanapokaribia watumishi wa Mungu.
 
Ndugu japo unasema huna imani lakini mimi nakuona ni Mungu amekupa muda wa kutafakari. Ulikuwa unaelekea kuwa imani kali. Muombe Mungu aufupishe huo muda wako wa tafakari.
Mbele za Mungu sote tu wadhambi wala hakuna mwenye mamlaka ya kuzuia mtu yeyote asiifikie huruma ya Mungu. Mbele za Mungu hakuna dhambi nyingi bali kuna huruma nyingi. Mdhambi yeyote anayetubu muda wowote anapokelewa. Hivyo tusikwazike pale tunapowaona wale tunaodhani ni wadhambi wanapokaribia watumishi wa Mungu.
Wanafiki tu hao. Wanarudia yale yale Mkuu wasikudanganye.🤣🤣
 
Katibu Mwenezi Ndugu Paul Makonda amtembelea Mwadhama Kardinali Pengo Nyumbani kwake.
Lengo ni kumjulia hali na zaidi kuchota Hekima na Busara mbali na hayo!

Kubwa zaidi ni Kujikabidhi Mbele za Viongozi wa Dini ili nao wamuombee na Kumtakia Mema zaidi katika
utendaji kazi wake kwa nafasi hi ya Ukatibu Wenezi wa Chama cha Mapinduzi.



View: https://youtu.be/yiydu8e3Yxo?si=1Qf4V9wqHjsY7Z-i

View attachment 2824937
View attachment 2824938

Makonda/bashite hujui JD Zako mzee baba. Waliokuteua pia hawazijui
Badala ya kukiimarisha chama unajiimarisha wewe binafsi.
1..ulienda hapo kama muumini wa kawaida?
2.ulienda kama kiongozi wa chama?
Waulize kina ALLY KAMWE, AHMED ALLY na MANARA wakufundishe japo kidogo maana na kazi za usemqji wa taasisi
Unampigia mqgoti binadamu mwenzio amekuwa mungu juyo??
 
Back
Top Bottom