Makonda apiga Goti kwa Mwadhama Kardinali Pengo

Makonda apiga Goti kwa Mwadhama Kardinali Pengo

Katibu Mwenezi Ndugu Paul Makonda amtembelea
Mwadhama Kardinali Pengo Nyumbani kwake.
Lengo ni kumjulia hali na zaidi kuchota Hekima na
Busara mbali na hayo!
Kubwa zaidi ni Kujikabidhi Mbele za Viongozi wa Dini ili
nao wamuombee na Kumtakia Mema zaidi katika
utendaji kazi wake kwa nafasi hi ya Ukatibu Wenezi wa
Chama cha Mapinduzi.





View: https://youtu.be/yiydu8e3Yxo?si=1Qf4V9wqHjsY7Z-i

View attachment 2824935
View attachment 2824936
View attachment 2824937
View attachment 2824938

Mnafiq mkubwa!
 
Katibu Mwenezi Ndugu Paul Makonda amtembelea
Mwadhama Kardinali Pengo Nyumbani kwake.
Lengo ni kumjulia hali na zaidi kuchota Hekima na
Busara mbali na hayo!
Kubwa zaidi ni Kujikabidhi Mbele za Viongozi wa Dini ili
nao wamuombee na Kumtakia Mema zaidi katika
utendaji kazi wake kwa nafasi hi ya Ukatibu Wenezi wa
Chama cha Mapinduzi.





View: https://youtu.be/yiydu8e3Yxo?si=1Qf4V9wqHjsY7Z-i

View attachment 2824935
View attachment 2824936
View attachment 2824937
View attachment 2824938

Mimi ni Mkatoliki na nilikwisha sema muda mrefu. Hakuna la maana lolote ambalo huyu MUUAJI anachoto kutoka kwa huyu Kadinali MNAFIKI Pengo.

Ho wawili Bashite na Pengo wakati wa Magufuli walikuwa ni Pete na chanda
 
Amemtembela Nyumbani kwake? kwa ufahamu wangu najua kabisa kuwa hawa hawakai nyumbani bali wanaishi kanisani/jimboni kwenye nyumba maalum za mapadre. zinaitwa makazi ya mapadre/maaskofu n.k na sio nyumbani
 
Kubwa zaidi ni Kujikabidhi Mbele za Viongozi wa Dini ili nao wamuombee na Kumtakia Mema zaidi katika
utendaji kazi wake kwa nafasi hi ya Ukatibu Wenezi wa Chama cha Mapinduzi.
Hii si alitakiwa aifanye day one?
Vipi kiongozi wa dhehebu lake anasemaje?
Vipi Rashid waliyeongozana naye mwaka ule anasemaje?
 
Mimi ni Mkatoliki na nilikwisha sema muda mrefu. Hakuna la maana lolote ambalo huyu MUUAJI anachoto kutoka kwa huyu Kadinali MNAFIKI Pengo.

Ho wawili Bashite na Pengo wakati wa Magufuli walikuwa ni Pete na chanda
Yaani wewe unajifanya Mungu? Makonda ndo huyo juu Kabisa! Na bado hujasema!
 
Katibu Mwenezi Ndugu Paul Makonda amtembelea Mwadhama Kardinali Pengo Nyumbani kwake.
Lengo ni kumjulia hali na zaidi kuchota Hekima na Busara mbali na hayo!

Kubwa zaidi ni Kujikabidhi Mbele za Viongozi wa Dini ili nao wamuombee na Kumtakia Mema zaidi katika
utendaji kazi wake kwa nafasi hi ya Ukatibu Wenezi wa Chama cha Mapinduzi.



View: https://youtu.be/yiydu8e3Yxo?si=1Qf4V9wqHjsY7Z-i

View attachment 2824937
View attachment 2824938

ungwana ni vitendo
 
Katibu Mwenezi Ndugu Paul Makonda amtembelea Mwadhama Kardinali Pengo Nyumbani kwake.
Lengo ni kumjulia hali na zaidi kuchota Hekima na Busara mbali na hayo!

Kubwa zaidi ni Kujikabidhi Mbele za Viongozi wa Dini ili nao wamuombee na Kumtakia Mema zaidi katika
utendaji kazi wake kwa nafasi hi ya Ukatibu Wenezi wa Chama cha Mapinduzi.



View: https://youtu.be/yiydu8e3Yxo?si=1Qf4V9wqHjsY7Z-i

View attachment 2824937
View attachment 2824938

Kwa wakati huu ambao kuna uchaguzi usishangae kumuona amepiga goti kwa Gwajiboy pia.
DAB ni director mzuri sana wa movie.
 
Watu wanajenga chama, wanapambana kupata uungwaji mkono kutoka kwa viongozi wa dini lakini wengine wapo ndani wanasubiri msimu ufike waje kusema "waliibiwa kura" na kutukana viongozi wa dini baada ya kuwa hawako upande wao. Siasa ni mikakati inayoambatana na ushawishi usiokoma kwa watu na makundi mbalimbali yenye ushawishi katika jamii
 
..Bashite apunguze hayo makalio.

..makalio makubwa mpaka inakuwa shida kupiga magoti.
 
Kadinali licha umri kwenda usikute hapo ukileta za kuleta anaweza kukufungulia utamaduni wa China.
 
Back
Top Bottom