Makende kugeuka 'steam engine'!

  • Thread starter Nichumu Nibebike
  • Start date

Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,791
Likes
15,199
Points
280
Age
35
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,791 15,199 280
Haya makende yanatoka jasho 24/7 kama steam engine.
Je ni kwa ajili ya joto au maji yamezidi mwilini?
 
mamaafacebook II

mamaafacebook II

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
2,474
Likes
3,385
Points
280
mamaafacebook II

mamaafacebook II

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
2,474 3,385 280
Nenda hospital bwana msifanye mizaha Na meneo kama hayo kupata mambo mageni kama hayo
 

Forum statistics

Threads 1,272,635
Members 490,036
Posts 30,455,626