Makelele yanaharibu stimu ya mahaba

Makelele yanaharibu stimu ya mahaba

Kiprotokali hisia zinachangia sana msisimko wa kufika kileleni zaidi ya performance. Yaani namaanisha ukiwa na furaha akilini wazungu wa kike wanakuja fasta kuliko kawaida.
Kuna manzi zangu wanalijua hili nikienda kuwasha Bluetooth tufanye pairings hua wanapiga kimya kwanza mpaka tufanye transferred files then ndio tunaongea vizuri, wanaelewa mwanaume hapendi makelele kaa kimya
 
Kataa ndoa wewe. Ndoa ni upumbavu. Unaoa ili ugundue nn? Yaani una,hangaika na binadamu maisha yako yote kwasabb ya mbunge au dushe? Mbona ziko nyingi mitaani?


If u can buy milk why keeping a cow?
Kuna umri ukifika utakuja kuifuta hii comment endelea kukua, ng'ombe ana thamani kubwa sana kuzidi maziwa aliyoyabeba kwa hio usilinganishe maziwa na ng'ombe, ng'ombe ni zaidi ya maziwa, ukikua utanielewa sasa hivi endelea kukuakua kidogo ukifika umri wa kustaafu ndio uje hapa kuongea vizuri
 
Kuna umri ukifika utakuja kuifuta hii comment endelea kukua, ng'ombe ana thamani kubwa sana kuzidi maziwa aliyoyabeba kwa hio usilinganishe maziwa na ng'ombe, ng'ombe ni zaidi ya maziwa, ukikua utanielewa sasa hivi endelea kukuakua kidogo ukifika umri wa kustaafu ndio uje hapa kuongea vizuri
Nilitegemea utaje hata faida moja ya ndoa kwenye huo umri wa kustasgu unaouongelea lkn huna unachojua. Umekaririshwa vitisho na babu zako, kisha baba zako pia wakakutisha ndiyo maana hata wewe unaishia kutisha watu tu.
 
Bunge linavunjwa agost ila limekoma June, ukielewa hii hayo mengine hayawezi kusumbua akili yako.
 
Nilitegemea utaje hata faida moja ya ndoa kwenye huo umri wa kustasgu unaouongelea lkn huna unachojua. Umekaririshwa vitisho na babu zako, kisha baba zako pia wakakutisha ndiyo maana hata wewe unaishia kutisha watu tu.
Endelea
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom