Makelele yanaharibu stimu ya mahaba

Makelele yanaharibu stimu ya mahaba

masai dada

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Posts
17,581
Reaction score
20,211
Kwa wanawake usipende sana maugomvi yasiyokuwa na tija inakata stimu kabisa

Unaweza ukawa na jamaa unaona athumani hashtuki kabisa akikuona ni ile stimu hamna akikumbuka makelele yako.

Hata nyinyi wanaume mpunguze ile tunaita gubu sio umefika tu nyumbani mara mbona geti liko wazi? Mbona kuku wanapitapita nje? Mbona chakula kinatoa moshi? Yaani gubu gubuuu..hiyo inakata kabisa mtu huwezi fika heaven kabisa.

Kiprotokali hisia zinachangia sana msisimko wa kufika kileleni zaidi ya performance. Yaani namaanisha ukiwa na furaha akilini wazungu wa kike wanakuja fasta kuliko kawaida.

Lakini ile unaniacha na mawazo tulikuwa sehemu tunakula au bar unageuza geuza shingo mara utaniane na wadada aisee akili inahama baadae mlima haupandiki.

Ila makelele naona yanawaathiri wanaume sana maana wanawake asilimia kubwa makelele sana maana mpaka umpate mwanaume mpiga makelele ni moja kati ya 100.

Mapenzi yanahitaji utulivu wa akili kuliko show nzima.

Lakini pia kuna vijimaneno vya wanaume ambavyo vinawapunguzia wanawake hali ya kujiamini na vikitamkwa mara kwa mara kiwango cha kufurahia mapenzi kinashuka.
 
Mkuu nje ya mada kidogo
Nlionaga thread yako unasema hupajui kileleni..sasa ivi unafika
Au ndo kelele bado zinakuharibia
Note:nje ya mada
 
Shida mnapata nyinyi sisi hata kama tunaogomvi kiasi gani kileleni tunafika na tunawaacha na minyege yenu.
hatari hiyo mkuu usifurahie hata kidogo... Huo sio ubaharia kabisa utatoswa majini 😂
 
Ni kweli makelele yanaathiri,na yanamzuia mzee ashindwe kusimama
 
Hii imebase kwa jinsia ya KE tu sidhani kama mabaharia wanaathirika na kelele au gubu.
 
Kwa wanawake usipende sana maugomvi yasiyokuwa na tija inakata stimu kabisa

Unaweza ukawa na jamaa unaona athumani hashtuki kabisa akikuona ni ile stimu hamna akikumbuka makelele yako.

Hata nyinyi wanaume mpunguze ile tunaita gubu sio umefika tu nyumbani mara mbona geti liko wazi? Mbona kuku wanapitapita nje? Mbona chakula kinatoa moshi? Yaani gubu gubuuu..hiyo inakata kabisa mtu huwezi fika heaven kabisa.

Kiprotokali hisia zinachangia sana msisimko wa kufika kileleni zaidi ya performance. Yaani namaanisha ukiwa na furaha akilini wazungu wa kike wanakuja fasta kuliko kawaida.

Lakini ile unaniacha na mawazo tulikuwa sehemu tunakula au bar unageuza geuza shingo mara utaniane na wadada aisee akili inahama baadae mlima haupandiki.

Ila makelele naona yanawaathiri wanaume sana maana wanawake asilimia kubwa makelele sana maana mpaka umpate mwanaume mpiga makelele ni moja kati ya 100.

Mapenzi yanahitaji utulivu wa akili kuliko show nzima.

Lakini pia kuna vijimaneno vya wanaume ambavyo vinawapunguzia wanawake hali ya kujiamini na vikitamkwa mara kwa mara kiwango cha kufurahia mapenzi kinashuka.
Sawa
 
Kataa ndoa wewe. Ndoa ni upumbavu. Unaoa ili ugundue nn? Yaani una,hangaika na binadamu maisha yako yote kwasabb ya mbunge au dushe? Mbona ziko nyingi mitaani?


If u can buy milk why keeping a cow?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom