Makavu laivu....!!

Makavu laivu....!!

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Posts
17,258
Reaction score
22,140
.
IMG_20210209_203630.jpg
 
Na tunavojua kujitetea sasa, hapo msela anavunga kumbe kashaharibu.
 
Kumpiga demu paipu non stop inategemea na Kias cha Hsia ulizo nazo Kwa huyo mwanamke , kama mwanamke unampenda na una Hsia nae aisee unaweza kukesha unamgonga tuu dk 0 mnara umesoma.....

Ni tofaut na mwanamke uliyekutana naye kumaliza hamu Tu , yaan ukishapiga huna hamu hata ya kumuona tena 😀 ....
 
Tukubaliane tu kutooa, kisha watakapokuwa kwenye HEAT watutafute wao, wakiendelea kutuletea maneno ya kejeli, tuwawekee kwenye friji wajidunge wenyewe na kama hakuna umuhimu wa wao kuzaa basi, tutapambana na uzee wenye ukiwa mwingi tu, tujiandae
 
Ni sahihi,

Unamuoa ili kujiridhisha wewe kama wewe hata kama unampa nusu bao cha nusu dakika, kwasababu yeye ni chombo cha starehe, ndio maana anajiuza kwa mwanaume yeyote

Yaani umnunue halafu tena ujichoshe kumridhisha? Anakulipa yeye kumbafu?

Yeye anajiuza, ataridhishwa na wanunuzi wengine watakaokuwa na muda
 
Back
Top Bottom