Jimena
JF-Expert Member
- Jun 10, 2015
- 26,003
- 96,268
Kitu gani kinachokusikitisha??inasikitisha sana
Kitu gani kinachokusikitisha??inasikitisha sana
MakapukuKitu gani kinachokusikitisha??
Bro habari,
...kipi kikusikitishacho?!inasikitisha sana
PoleMakapuku
Na kwako pia obeWikend njema wadau wema wa hili jukwaa.
Ndugu yenu nimepata bando nikasema why not kuja pande hizi na kuwasalamia watu wema kabisa wa jukwaa hili
Marahabaaa! Hujambo?
Tunakupenda pia kipenziMiss u sana makapuku wenzangu nawapenda wote.
Asante sana kipenziTunakupenda pia kipenzi
Binamu niwekee nyimbo ya De la renta ya fally ipupa 🥰🥰 Lee em hizo ticket za fally na me niweke kwenye list najua unaendaUkimya sio kukosa sauti, kunyamaza haimaanishi kukosa uwezo wa kupiga kelele na Bujora ndo kuna ngoma na jadi za wa Wasukuma zimehifadhiwa. Nimetembelea pande hizi leo
Karibu kipenziAsante sana kipenzi