Hizii njamaa zakoo za kunichafuaa kwa moneytalk na Queen Kan zishindweee...wewe utasubiri sana maana kwa Jokate ulinibania japo ile clip akitwerk, ukaamua kula mwenyewe, shukuru jiwe alikuwa na majukumu ya kimwili sehemu nyingine.
Vipi nasikia Mwantumu alikufuata ukamdhamini Amber Ltty maana nilimsikia akisema eti usitupe mbachao kwa msala upitao
Hahaha ebu tuwekee pichaUmeniita nilikua gym hadi nimeshtuka kidogo nijidondoshee chuma kifuani
Mm zaidi jamaniii nakupenda tuuuu [emoji8]Mimi mzima kabisa,Shangazi nakupenda sana![emoji8][emoji8][emoji8]
...hauna habari mpya sema kuna watu wanataka kutuchanganisha ndugu wa ukoo mmoja, ila tusiwalaumu maana leo ni furahiday kila mtu na akili zake. Unakumbuka kipindiki kile ijumaa unamtongoza teller wa access bank kwa kutumia simu ya aunt?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23].....binamu niliambiwa na mganga kwa kuwa natarajia kupata hela za mkupuo basi nimtafute Wema ili azibariki kabla sijaanza kuzitumia na baby Mary wangu.
Wala simtafuti kwa nia mbaya, nataka tu niwe kama Watanzania wengine wenye bahati maana Jokate ndo hivyo ndo kumpata labda nitangaze kujitolea kubeba zege huko kisarawe sijui mkuranga
Leo angalauu mapemaa sio mida ya binamu ashakunywaa virobaa unamchanganyiziaa habarJe wajua inakujia punde na shunie shunie shangazi yao watu wozeeeerrrrr
Hayooo makopaa nan kakupaa ruksa ?Mimi mzima kabisa,Shangazi nakupenda sana![emoji8][emoji8][emoji8]
Nmeulizaaaa tuu alafuu leo ijmaa ujueeHahahhahah acha wivu wewe king mswati
Hupati akili zako za wkend nazijua mm[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]...nimejitokeza kwa unyonge, maana ile elfu 41 mia tano hamjanipa na leo ndo ilikuwa siku nzuri kumlipa ticheri, kusubiri jtatu mwalimu anawza kukasirika akaamua kunifundisha kichina
Baba wawili mwambieni binamu yenu no ya wema sepetu nimepata anipe hela nimpe
Wouzerrrrr [emoji91][emoji91][emoji91][emoji91][emoji91][emoji91] mambo ya unooooo
Mnivumilie tu jamaniLeo angalauu mapemaa sio mida ya binamu ashakunywaa virobaa unamchanganyiziaa habar