Tetesi: Makao makuu ya EU kuhamia Kenya

Mbekenga

Mbekenga

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2010
Messages
1,025
Points
2,000
Mbekenga

Mbekenga

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2010
1,025 2,000
Kwa hiyo baada ya BREXIT inafuata TAEXIT?
 
carter

carter

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2009
Messages
2,498
Points
2,000
carter

carter

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2009
2,498 2,000
Kwa hiyo wanataka kutoka Brussels kuja Nairobi! Maajabu yapo duniani. Nairobi kuna kipi haswa kilichowavutia hambacho hakipo Brussels?
Hahaha hata wayahudi walitaka kuhamia Uganda mkuu. Kungekuwa na kanchi cha weupe katikati ya weusi.
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
35,805
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
35,805 2,000
Wakuu kuna mzungu kanidokeza makao makuu ya nchi za umoja wa ulaya wana mpango wa kuhamia kenya hii ni kutokana kutoelewana kwendana sawa na serikali ya Tanzania

Kitu ambacho wazungu wengi kimewashinda ni kuhamia dodoma ambapo wanaona hamna miundo mbinu mizur hali ya hewa ikiwa pamoja mashule na nyumba za maana za kuishi wao na familia zao kuna baadhi walianza kurejea makwao na kuachana na kazi hapa nchini

Pia uonevu na ukandamizwaji vimechangia ambapo wanalalamika serikali yetu inaumiza raia wake na kutotii human rights kwa ujumla

Tuendapo kuna kiza kinene hizi ni habar za kweli kabisa baadhi wameanza kuhama na kupakia mizigo yao.
Wahamie hata Darfur ni uamuzi wao.
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
16,396
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
16,396 2,000
Watajua Wenyewe
Sisi Ni Dodoma Kwanza
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
7,718
Points
2,000
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
7,718 2,000
Huwa hivyo kila jambo ambalo lipo tofaut na serikali wengi huwa hawaamini nakwambia ukweli wazungu wengi nnaofanya nao kazi wanasepa kama huwaamini endelea kubisha na darasa lako kisha jiwe aje aseme kama ukusanywaji wa mapato ya kisaniii ukweli haujifich kwa akili yako nilete hili kwa lengo gani? Hizo hisia zangu zinasaidia nini au nafaidika na nini? Jipe moyo
Ahaaa haaa haaa
bro usinishambulie BINAFSI. mimi nimejaribu tu kuuliza tu swali. lkn bado hujanijibu, umeendelea tu kutoa hisia ZAKO na vitisho.
 
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
3,041
Points
2,000
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
3,041 2,000
Wakuu kuna mzungu kanidokeza makao makuu ya nchi za umoja wa ulaya wana mpango wa kuhamia kenya hii ni kutokana kutoelewana kwendana sawa na serikali ya Tanzania

Kitu ambacho wazungu wengi kimewashinda ni kuhamia dodoma ambapo wanaona hamna miundo mbinu mizur hali ya hewa ikiwa pamoja mashule na nyumba za maana za kuishi wao na familia zao kuna baadhi walianza kurejea makwao na kuachana na kazi hapa nchini

Pia uonevu na ukandamizwaji vimechangia ambapo wanalalamika serikali yetu inaumiza raia wake na kutotii human rights kwa ujumla

Tuendapo kuna kiza kinene hizi ni habar za kweli kabisa baadhi wameanza kuhama na kupakia mizigo yao.
Hivi hali ya hewa ya Dar ni nzuri kuliko ya Dodoma..!
 
radika

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
17,422
Points
2,000
radika

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
17,422 2,000
Hivi hali ya hewa ya Dar ni nzuri kuliko ya Dodoma..!
Sasa wazungu hawakutak dodoma na hali yao labda ww kunakufaa wao washaangalia vitu kibao wameona hakuna maana wameanza kurud kwao
 
J

Johnson Fundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
439
Points
500
J

Johnson Fundi

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
439 500
Mtoa post nashindwa kukuelewa,au I some tena post yako uielewe.
 
N

ndughuri msuya

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
615
Points
500
N

ndughuri msuya

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
615 500
kumbe ni tetesi, endeleeni kuteta
 
lwiva

lwiva

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2015
Messages
2,412
Points
2,000
lwiva

lwiva

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2015
2,412 2,000
Wazungu wanaipenda Kenya Kwa sababu wanasujudiwa huko Nairobi wanadhani tutakubali upuuzi wa EPA waondoke tu hakuna namna
 

Forum statistics

Threads 1,304,800
Members 501,517
Posts 31,527,485
Top