• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Tetesi: Makao makuu ya EU kuhamia Kenya

radika

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
18,503
Points
2,000
radika

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
18,503 2,000
Wakuu kuna mzungu kanidokeza makao makuu ya nchi za umoja wa ulaya wana mpango wa kuhamia kenya hii ni kutokana kutoelewana kwendana sawa na serikali ya Tanzania

Kitu ambacho wazungu wengi kimewashinda ni kuhamia dodoma ambapo wanaona hamna miundo mbinu mizur hali ya hewa ikiwa pamoja mashule na nyumba za maana za kuishi wao na familia zao kuna baadhi walianza kurejea makwao na kuachana na kazi hapa nchini

Pia uonevu na ukandamizwaji vimechangia ambapo wanalalamika serikali yetu inaumiza raia wake na kutotii human rights kwa ujumla

Tuendapo kuna kiza kinene hizi ni habar za kweli kabisa baadhi wameanza kuhama na kupakia mizigo yao.
 
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
5,764
Points
2,000
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
5,764 2,000
EU ni Europian Union au ni erra typing.?

Sijaelewa kwa kweli.
 
SueIsmael

SueIsmael

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2013
Messages
605
Points
1,000
SueIsmael

SueIsmael

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2013
605 1,000
Siyo kweli. Kwanza Makao Makuu ya EU yako Brussels, Ubelgiji. Pili kwenye kila nchi ya Afrika Mashariki kuna Ujumbe wa Uwakilishi (Delegation). Uwakilishi uliopo Tanzania ni pamoja na wa EAC, kwasababu makao makuu ya EAC yako Tanzania.
 
radika

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
18,503
Points
2,000
radika

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
18,503 2,000
Siyo kweli. Kwanza Makao Makuu ya EU yako Brussels, Ubelgiji. Pili kwenye kila nchi ya Afrika Mashariki kuna Ujumbe wa Uwakilishi (Delegation). Uwakilishi uliopo Tanzania ni pamoja na wa EAC, kwasababu makao makuu ya EAC yako Tanzania.
Ofisi kuu hapa nchini za umoja wa ulaya wanampango wa kuhama na kuhamia kenya
 
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
5,764
Points
2,000
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
5,764 2,000
Wakuu kuna mzungu kanidokeza makao makuu ya nchi za umoja wa ulaya wana mpango wa kuhamia kenya hii ni kutokana kutoelewana kwendana sawa na serikali ya Tanzania

Hapo pekundu ndio pamenistusha.
 
radika

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
18,503
Points
2,000
radika

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
18,503 2,000
Malizia mbele tena mkuu unakumbuka balozi wa EU alirudishwa kwao kwa hapa tz?
 
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
7,617
Points
2,000
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
7,617 2,000
Wabongo mnapenda kukuza mambo!
 
radika

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
18,503
Points
2,000
radika

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
18,503 2,000
Wabongo mnapenda kukuza mambo!
Hata ukusanywaji wa mapato yalikuwa hivyo hivyo kwa waliopinga mwisho wa siku jiwe kasema ukweli hii kitu ipo na haikwepek serikali ya tz ina msuguano na EU
 
SueIsmael

SueIsmael

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2013
Messages
605
Points
1,000
SueIsmael

SueIsmael

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2013
605 1,000
Ofisi kuu hapa nchini za umoja wa ulaya wanampango wa kuhama na kuhamia kenya
Unamaanisha wafunge ofisi Tanzania wabakishe ya Kenya? Labda wapunguze baadhi ya shughuli lakini kamwe hawafungi. Au, labda Mzee Baba aamue kila mtu achukue hamsini zake, ikimaanisha anavunja uhusiano na Umoja wa Ulaya.
 
radika

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
18,503
Points
2,000
radika

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
18,503 2,000
Unamaanisha wafunge ofisi Tanzania wabakishe ya Kenya? Labda wapunguze baadhi ya shughuli lakini kamwe hawafungi. Au, labda Mzee Baba aamue kila mtu achukue hamsini zake, ikimaanisha anavunja uhusiano na Umoja wa Ulaya.
Ndio mpango wao wanashindwa kufanya kazi na sisi kumbuka sakata la yule balozi kufukuzwa bado kizungumkuti
 

Forum statistics

Threads 1,403,096
Members 531,064
Posts 34,414,189
Top