makamu wa Rais aingia na kutoka Arusha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

makamu wa Rais aingia na kutoka Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Apr 16, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    nimekutana na msafara wa Dr Bilal ukielekea KIA.
    Taarifa zinasema amefanya ziara ya ghafla jijini arusha.nafuatilia sababu ya ziara hiyo nikipata nitawajuza.

    Kwa mujibu wa ITV dr. Bilal amehudhuria ufunguzi wa bank ya ABC.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    utujuze bana....maana hatuelewi ni kwa nini viongozi wanatukwepa sisi wakazi wa Chuga.....
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Ina maana simu haziaminiki siyo? Au mambo ni mazito kiasi kwamba lazima awepo Arusha physically?
    Kikwete alijua nini kinataka kutoa ndiyo maana akaenda kwenye mkutano wa 'mawaziri' ili mradi tu asiwepo nyumbani wakati uji unachemka!
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    pinda naye si alikuwa huko? ronadinyo naye kaenda kufanya nini tena?
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nimecheka kuliko!!!!
     
  6. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Wanasema na EL aghairi maamuzi yake mazito: fuatilia matukio.............
     
  7. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,720
    Trophy Points: 280
    PM naye alikuwa huko jana alikwenda kukagua viwanda vya maswahiba wa mkuu wake,Minjingu phosphate cha tosky hans,AtoZ,sunflag,ila nimeshukuru kama aliiona General tyre inavyotia huruma japo aliiangalia kwa mbali.
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,284
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    ila inabidi hawa watu waseme kweli ivi EL anaaminika sana ndani ya jani la mgomba?na siyo sri sasa hivi wanahaha sana.
     
  9. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 3,026
    Likes Received: 1,190
    Trophy Points: 280
    Labda inahusiana na story ya yule Mwenyekiti wa UVCCM Arusha ambaye amedefect kwenda CHADEMA.
     
  10. d

    dguyana JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana alikwenda kutegua mabomu. Nasikia nimkali izo anga.
     
  11. d

    davidie JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa alikuja kufungua tawi la bank hapa arusha kwenye jengo la arusha complex( kwa salim ally) hii bank inaitwa banc abc watu waliokuwepo walimpa v na maneno ya peoplessssssss!!! Akanuna lakini akawa mvuvilivu na mwishowe alipomaliza tu ufunguzi akaishia kia
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    nahisi hii itakuwa ni sababu.
     
  13. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,654
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    teh..teh..teh..teh eti Ronadinyo
     
  14. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,523
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    wajuvi wa mambo hebu tudadavue!kama ni kweli amekuja arusha kwa kodi za wananchi kufungua benk binafsi hii ni sahihi?ingekuwa ufunguzi umemkuta huku sawa lakini napata shida kufikiri aje kwa lengo hilo tu?
     
  15. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,862
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    There is something cooking in AR. Hawa vigogo wa Serikali na magamba mbona wanakuja sana hapo baada ya kumuengua Lema kwa hila za ki-mahakama??
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Mkuu leo niko maeneo hayo tangu asubuhi lakini sikusikia kama makumu wa raisi yuko pande hizo au bado wanafanya mambo yao kimya kimya....
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    waendelee kupika wakiivisha tutagoma kula....
     
  18. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kitaeleweka tu si unajua EL akifumuka ataacha machafuko ndani ya arusha na ccm kwa ujumla
     
  19. k

    kula kulala Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona kwao zanzibar haindi kufungua au ndio hakuna cha kufungua kule kuna mambo wanayapika hao ndio hawaishi huko
     
  20. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,915
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mimi nimecheka .. zaidi yako!
     
Loading...