Makampuni ya kigeni kukwepa kodi ktk nchi za afrika,kwa njia za misamaha.


B

Breki sina

Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
96
Likes
0
Points
0
B

Breki sina

Member
Joined Jun 3, 2013
96 0 0
Soure bbc news,kuna mjadala sasa unaendelea kuhusu kampuni za kigeni kukwepa ulipaji kodi kwa nchi za Afrika,wasemaji ni Mh Zitto,Lipumba,na kwa mujibu wa Mh Kabwe anasema tatizo ni kuwa kampuni hizi zinatumia mbinu za kihasibu kuonyesha kuwa zinapata hasara zinapokuwa zinapofanya kazi mfano anasema benki ya Afrika imeonyesha kuwa we loss 1trion kwa kampuni hizi kukwepa kodi ama kwa njia za Ufisadi,huku Mh Lipumba akisema hata nchi za Ulaya kupitia G8 wameamua kubana makampuna haya wakati sie Tanzania tunaendelea kutoa misamaha ya kodi kwenye maeneo mbalimbali huu ni udhaifu wa Serikali hivi tumerogwa na nani,nitaendelea kukujuza kinachosemwa.
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,548
Likes
1,883
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,548 1,883 280
Lipumba sio wa kumuamini, huwa anachosema sio anachoamini yeye bali kile alichotumwa!!! Hivyo hivyo anapogombea URAIS huwa anafanya hivyo kuwasaidia wenzie washinde na sio yeye ashinde!!!! He is a mercenary.
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Likes
32
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 32 145
Mbona bungeni walishasema kuwa wametoa ile kitu iliyokuwa inaitwa tax holday sasa misamaha tena yatoka wapi
 

Forum statistics

Threads 1,275,071
Members 490,894
Posts 30,532,077