Makalla tuambie hivi Sigrada Mligo anaendeleaje na matibabu?

Makalla tuambie hivi Sigrada Mligo anaendeleaje na matibabu?

Izia maji

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2021
Posts
3,259
Reaction score
5,973
Kwanza nakupa pongezi kwa moyo wako wa huruma kwa hatua ulizochukua za kumsafirisha Katibu Mwenezi wa BAWACHA Sigrada Mligo kwenda kupata matibabu ya kibingwa katika hospitali ya Benjamin Mkapa Dodoma.

Itakumbukwa Sigrada Mligo alipigwa na mlinzi binafsi wa Makamu Mwenyekiti wa Chadema John Heche katika mkutano wa ndani hapo Makambako na kupelekea kupoteza fahamu. Sigrada Mligo alilazwa katika hospitali ya Ilembula mkoani Njombe.

Sasa tungependa kufahamu je hali yake inaendeleaje? Kwa mara ya mwisho ulionekana ukimtakia hali hapo hospitalini.
 
Huyu aliyepigwa kwa maagizo ya Lissu na Heche?
 
Sasa ulitaka kila siku umuone CPA Makalla anampa pole Sigrada Mligo? We una akili timamu kweli?
Wee Mwehu tunataka atueleze maendeleo ya mgonjwa kwa sababu yeye ndiye aliyechukuwa jukumu la kusimamia matibabu yake!
 
Wee Mwehu tunataka atueleze maendeleo ya mgonjwa kwa sababu yeye ndiye aliyechukuwa jukumu la kusimamia matibabu yake!
Kwani siku ile ya kwanza yeye ndio alitoa taarifa ya maendeleo ya mgongwa?

Au hujui kuwa taarifa za maendeleo ya mgongwa zinatolewa na hospitali inayomtibu mgonjwa? Sasa nenda pale hospitali kapate taarifa dogo. Umesikia?
 
Unajua maigizo huwa yana muda wake kwa hiyo hilo ya cpa igizo lake tena ndani ya muda mfupi limekwisha exipire
 
Katibu wa UWT alilazawa ICU siku 36 mpaka akafariki. Makala hakumpelekea hata uji.
 
Kwani siku ile ya kwanza yeye ndio alitoa taarifa ya maendeleo ya mgongwa?

Au hujui kuwa taarifa za maendeleo ya mgongwa zinatolewa na hospitali inayomtibu mgonjwa? Sasa nenda pale hospitali kapate taarifa dogo. Umesikia?
Wewe ni 🐷
 
Kidumu chama cha mazombie
 

Attachments

  • FB_IMG_1743955210578.jpg
    FB_IMG_1743955210578.jpg
    32.6 KB · Views: 24
Back
Top Bottom