PreGE2025 CHADEMA yamuonya Sigrada Mligo kutumiwa vibaya na CCM

PreGE2025 CHADEMA yamuonya Sigrada Mligo kutumiwa vibaya na CCM

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)

Joseph Ludovick

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Posts
383
Reaction score
507
Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimesema kinafuatilia kwa karibu na kinafanya uchunguzi wa kina juu ya tuhuma zinazosambazwa mitandaoni kuhusu madai ya kupigwa kwa Mratibu wa Uenezi wa Baraza la Wanawake wa CHADEMA (BAWACHA), Mh. Sigrada Mligo ili kubaini ukweli wa jambo hilo na kuchukua hatua stahiki kwa mujibu wa Katiba, Kanuni na Miongozo yake.

1743405893018.png
Kupata taarifa na matukio yanayojiri kuelekea uchaguzi mkuu kwa kila mkoa ingia hapa: Special Thread: Mijadala na Matukio ya Uchaguzi Mikoa yote Tanzania Bara na Zanzibar kuelekea Uchaguzi Mkuu 2025

Taarifa ya leo Machi 31, 2025 iliyotolewa na Mkurugenzi wa Mawasiliano na Uenezi wa Chama hicho, Brenda Rupia imeeleza kuwa CHADEMA inafuatilia kwa makini njama za Chama cha Mapinduzi (CCM) za kutumia tukio hili kwa manufaa yao binafsi.

"Tunatoa wito kwa Mh. Sigrada Mligo kuwa makini na mahusiano yake na CCM ili kuepuka kutumiwa kwa malengo yasiyo na nia njema, ambayo yanaweza kuathiri si tu hadhi ya Chama bali na ya kwake pia kama kiongozi na usalama wake binafsi." imesema taarifa hiyo

"Tunaendelea kufuatilia kwa karibu kila hatua inayochukuliwa kwa kushirikiana na vyombo husika vya ndani na nje ya Chama, na baadae tutatoa kauli rasmi kuhusu suala hili kadri itakavyofaa." imesema


IMG-20250331-WA0006.jpg
CHADEMA watakuwa wanapanga njama za kumdhuru ili wahamishie lawama kwa CCM. kuweni makini na False Flag. Hii ni style yao tangu zamani.

Pia, Soma
 
Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimesema kinafuatilia kwa karibu na kinafanya uchunguzi wa kina juu ya tuhuma zinazosambazwa mitandaoni kuhusu madai ya kupigwa kwa Mratibu wa Uenezi wa Baraza la Wanawake wa CHADEMA (BAWACHA), Mh. Sigrada Mligo ili kubaini ukweli wa jambo hilo na kuchukua hatua stahiki kwa mujibu wa Katiba, Kanuni na Miongozo yake.

Kupata taarifa na matukio yanayojiri kuelekea uchaguzi mkuu kwa kila mkoa ingia hapa: Special Thread: Mijadala na Matukio ya Uchaguzi Mikoa yote Tanzania Bara na Zanzibar kuelekea Uchaguzi Mkuu 2025

Taarifa ya leo Machi 31, 2025 iliyotolewa na Mkurugenzi wa Mawasiliano na Uenezi wa Chama hicho, Brenda Rupia imeeleza kuwa CHADEMA inafuatilia kwa makini njama za Chama cha Mapinduzi (CCM) za kutumia tukio hili kwa manufaa yao binafsi.

"Tunatoa wito kwa Mh. Sigrada Mligo kuwa makini na mahusiano yake na CCM ili kuepuka kutumiwa kwa malengo yasiyo na nia njema, ambayo yanaweza kuathiri si tu hadhi ya Chama bali na ya kwake pia kama kiongozi na usalama wake binafsi." imesema taarifa hiyo

"Tunaendelea kufuatilia kwa karibu kila hatua inayochukuliwa kwa kushirikiana na vyombo husika vya ndani na nje ya Chama, na baadae tutatoa kauli rasmi kuhusu suala hili kadri itakavyofaa." imesema


CHADEMA watakuwa wanapanga njama za kumdhuru ili wahamishie lawama kwa CCM. kuweni makini na False Flag. Hii ni style yao tangu zamani.

Pia, Soma
Yaan wamempiga na kumuumiza mdada wa watu, badala wafuatilie anaendeleaje na hali ya majeraha na mtihani wa maumivu anayopitia baada ya kipigo cha nguvu,

Chadema wanafuatilia mienendo ya siasa za mgonjwa alielazwa, dah!
Masuala ya utu kwa viongozi wao hasa wanaopata matatizo ni mtihani sana ndani ya chadema kwakweli,

ndio maana kauli mbiu ya CCM inasema,
Kazi na utu, tusonge mbele pamoja 🐒
 
Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimesema kinafuatilia kwa karibu na kinafanya uchunguzi wa kina juu ya tuhuma zinazosambazwa mitandaoni kuhusu madai ya kupigwa kwa Mratibu wa Uenezi wa Baraza la Wanawake wa CHADEMA (BAWACHA), Mh. Sigrada Mligo ili kubaini ukweli wa jambo hilo na kuchukua hatua stahiki kwa mujibu wa Katiba, Kanuni na Miongozo yake.

Kupata taarifa na matukio yanayojiri kuelekea uchaguzi mkuu kwa kila mkoa ingia hapa: Special Thread: Mijadala na Matukio ya Uchaguzi Mikoa yote Tanzania Bara na Zanzibar kuelekea Uchaguzi Mkuu 2025

Taarifa ya leo Machi 31, 2025 iliyotolewa na Mkurugenzi wa Mawasiliano na Uenezi wa Chama hicho, Brenda Rupia imeeleza kuwa CHADEMA inafuatilia kwa makini njama za Chama cha Mapinduzi (CCM) za kutumia tukio hili kwa manufaa yao binafsi.

"Tunatoa wito kwa Mh. Sigrada Mligo kuwa makini na mahusiano yake na CCM ili kuepuka kutumiwa kwa malengo yasiyo na nia njema, ambayo yanaweza kuathiri si tu hadhi ya Chama bali na ya kwake pia kama kiongozi na usalama wake binafsi." imesema taarifa hiyo

"Tunaendelea kufuatilia kwa karibu kila hatua inayochukuliwa kwa kushirikiana na vyombo husika vya ndani na nje ya Chama, na baadae tutatoa kauli rasmi kuhusu suala hili kadri itakavyofaa." imesema


CHADEMA watakuwa wanapanga njama za kumdhuru ili wahamishie lawama kwa CCM. kuweni makini na False Flag. Hii ni style yao tangu zamani.

Pia, Soma
Hao ndio wanafikiria kuchukua uongozi wa nchi? Mtu amepigwa live watu wakishuhudia halafu wanamtishia asizungumze na vyombo vya habari? Kweli hao nyumbu ni madikteta uchwara. Halafu hao nyau hakuna wanaweza kumfanya
 
Yaan wamempiga na kumuumiza mdada wa watu, badala wafuatilie anaendeleaje na hali ya majeraha na mtihani wa maumivu anayopitia baada ya kipigo cha nguvu,

Chadema wanafuatilia mienendo ya siasa za mgonjwa alielazwa, dah!
Masuala ya utu kwa viongozi wao hasa wanaopata matatizo ni mtihani sana ndani ya chadema kwakweli,

ndio maana kauli mbiu ya CCM inasema,
Kazi na utu, tusonge mbele pamoja 🐒
Hao si ndio waliomwua Chacha Wangwe? Hata mzee Kibao walimwua wenyewe, wanafanya chokochoko vyombo vya ulinzi na usalama visiwachekee. Mh. Rais hakuna maridhiano ktk usalama na amani ya nchi hii. Jifunzeni DRC, ile nchi imeshamegwa tayari.
 
Hii statement inasikitisha sana. Hamna hata mahali ambapo wameonyesha kujali hali yake. Wao wanakimbilia vitisho na insinuations. Wao walitegemea Sigrada akatae kutembelewa na Makalla? Mbona Lissu alitembelewa na Samia na Mbowe na Ndugai na hakukuwa na shutuma za kipuuzi. Kitakachofuata ni tamko la CDM kumfukuza uanachama kwa sababu amekubali kutumika na CCM. Ovyo kabisa.

Kwa mwenendo huu kwa nini watu wasiamini kuwa Noel alitumwa na CDM kumpiga au CDM wanabariki kitendo cha Sigrada kupigwa?

Watu wa ajabu sana.

Amandla...
 
Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimesema kinafuatilia kwa karibu na kinafanya uchunguzi wa kina juu ya tuhuma zinazosambazwa mitandaoni kuhusu madai ya kupigwa kwa Mratibu wa Uenezi wa Baraza la Wanawake wa CHADEMA (BAWACHA), Mh. Sigrada Mligo ili kubaini ukweli wa jambo hilo na kuchukua hatua stahiki kwa mujibu wa Katiba, Kanuni na Miongozo yake.

Kupata taarifa na matukio yanayojiri kuelekea uchaguzi mkuu kwa kila mkoa ingia hapa: Special Thread: Mijadala na Matukio ya Uchaguzi Mikoa yote Tanzania Bara na Zanzibar kuelekea Uchaguzi Mkuu 2025

Taarifa ya leo Machi 31, 2025 iliyotolewa na Mkurugenzi wa Mawasiliano na Uenezi wa Chama hicho, Brenda Rupia imeeleza kuwa CHADEMA inafuatilia kwa makini njama za Chama cha Mapinduzi (CCM) za kutumia tukio hili kwa manufaa yao binafsi.

"Tunatoa wito kwa Mh. Sigrada Mligo kuwa makini na mahusiano yake na CCM ili kuepuka kutumiwa kwa malengo yasiyo na nia njema, ambayo yanaweza kuathiri si tu hadhi ya Chama bali na ya kwake pia kama kiongozi na usalama wake binafsi." imesema taarifa hiyo

"Tunaendelea kufuatilia kwa karibu kila hatua inayochukuliwa kwa kushirikiana na vyombo husika vya ndani na nje ya Chama, na baadae tutatoa kauli rasmi kuhusu suala hili kadri itakavyofaa." imesema


CHADEMA watakuwa wanapanga njama za kumdhuru ili wahamishie lawama kwa CCM. kuweni makini na False Flag. Hii ni style yao tangu zamani.

Pia, Soma
Mmempasua na mkamuacha bila msaada.Wenye huruma wameamua kumsaidia mnaanzq kumlaumu.CHADEMA acheni unyama huo dhidi ya wanawake
 
Hii ni moja ya barua za kipumbavu kabisa.
wanawake hawapendani, hawathaminiani wala kuoneana huruma kabisa,

hebu tazama roho ya kinyama aliyonayo huyo mwanamama muandishi alie saini barua hiyo?

Na hapo,
anajiona yeye ni jasiri kweli kweli anaestahili kusifiwa na kupongezwa na chadema yote, badala ya kua wa kwanza kumsitiri mwanamke mwenzake anaepitia maumivu makali ya kipigo cha mlinzi binafsi wa heche 🐒
 
wanawake hawapendani, hawathaminiani wala kuoneana huruma kabisa,

hebu tazama roho ya kinyama aliyonayo huyo mwanamama muandishi alie saini barua hiyo?

Na hapo,
anajiona yeye ni jasiri kweli kweli anaestahili kusifiwa na kupongezwa na chadema yote 🐒
Wanawake ni JESHI kubwa.Wanawake wengi wamesikitika kwa kitendo alichofanyiwa
 
Yaan wamempiga na kumuumiza mdada wa watu, badala wafuatilie anaendeleaje na hali ya majeraha na mtihani wa maumivu anayopitia baada ya kipigo cha nguvu,

Chadema wanafuatilia mienendo ya siasa za mgonjwa alielazwa, dah!
Masuala ya utu kwa viongozi wao hasa wanaopata matatizo ni mtihani sana ndani ya chadema kwakweli,

ndio maana kauli mbiu ya CCM inasema,
Kazi na utu, tusonge mbele pamoja 🐒
Ukiona ccm wako na mwanachadema karibu ujue kuna njia ya kumtumia ili ccm wapate ajenda yao halafu wamuue. Hakuna ccm yenye mapenzi na mwanachadema. Full stop.
 
ila gentleman,
alieandika barua hiyo ya onyo kwa mgonjwa kwa niaba ya makamanda wengine wanawake wa chadema na roho ngumu ya kipekee sana dah 🐒
Wangetafuta mbinu nyingine kwa hii ya kuandika barua ya kalipio wakati Yuko kitandani ni zaidi ya unyama.Wamefanya kosa kubwa sana la kisiasa na kiubinadamu kuiirelease hii barua .Ndiomaana nasema CHADEMA ya sasa imekosa viongozi wenye hekima
 
Yaan wamempiga na kumuumiza mdada wa watu, badala wafuatilie anaendeleaje na hali ya majeraha na mtihani wa maumivu anayopitia baada ya kipigo cha nguvu,

Chadema wanafuatilia mienendo ya siasa za mgonjwa alielazwa, dah!
Masuala ya utu kwa viongozi wao hasa wanaopata matatizo ni mtihani sana ndani ya chadema kwakweli,

ndio maana kauli mbiu ya CCM inasema,
Kazi na utu, tusonge mbele pamoja 🐒
Makala anaenda na kiki kama diamondi! Makala atuambie wapi ebola na mpox zinauzwa?
 
Ukiona ccm wako na mwanachadema karibu ujue kuna njia ya kumtumia ili ccm wapate ajenda yao halafu wamuue. Hakuna ccm yenye mapenzi na mwanachadema. Full stop.
Gentleman,
huyo sio mwanachadema tu, bali pia ni mwanadamu tena mwanamke mgonjwa asiejiweza kwa sasa baada ya kupigwa, kujeruhiwa, na kuumizwa vibaya sana na mlinzi binafsi wa heche.

Inashangaza mwanamke kiongozi asie na utu badala ya kufuatilia maendeleo ya afya ya huyo majeruhi, ana toa onyo na makataa ya kufuatilia kwa karibu sana siasa za mgonjwa huyo alielazwa hospitalini 🐒
 
Mnampiga alafu hamtaki aseme kuwa mmempiga , tofauti yenu na majizi ya Ccm ni madaraka tu mkipata madaraka mtakua wadhulumu haki za watu kama majizi menzenu ya Ccm
 
Makala anaenda na kiki kama diamondi! Makala atuambie wapi ebola na mpox zinauzwa?
Infact,
Tundu lisu alipopata tatizo miaka ile ya 2017, kipenzi cha waTanzania wote Dr.Samia Suluhu Hassan na Hayati Rais Ali Hassan Mwinyi walikwenda kumtembelea mgonjwa huyo pale Nairobi Hospital, Je, lilikua Tatizo?

au ni uelewa na kufahamu mdogo juu ya mambo haya gentleman?🐒
 
Back
Top Bottom