Makala ya Jenerali Ulimwengu Kumkumbuka Prof. Chachage Setty Chachage

Makala ya Jenerali Ulimwengu Kumkumbuka Prof. Chachage Setty Chachage

Ulimwengu na yeye si alikua katika kundi lililofungiwa katika chumba alafu baade akawa zuzu, kupitia vyombo vyake vya habari alipiga sana kampeni, baada ya uchaguzi alizawadiwa Uenyekiti wa baraza la Michezo Taifa, ghafla ikaja skendo ya Uraia

Baada ya hapo ndio akaanza kutumia akili yake kufikiri na kufukiria
Skendo ya uraia ilikuwa kubwa sana, wanasema si mTanzania wa kuzaliwa, alipata kwa kuomba. Inasemekana ni mburundi mburundi kwa asili.
 
Ulimwengu na yeye si alikua katika kundi lililofungiwa katika chumba alafu baade akawa zuzu, kupitia vyombo vyake vya habari alipiga sana kampeni, baada ya uchaguzi alizawadiwa Uenyekiti wa baraza la Michezo Taifa, ghafla ikaja skendo ya Uraia

Baada ya hapo ndio akaanza kutumia akili yake kufikiri na kufukiria
Kwahiyo unamuunga mkono kwamba wote wa Lumumba wanategemea MTU mmoja afikiri kwa niaba yao
 
Ulimwengu na yeye si alikua katika kundi lililofungiwa katika chumba alafu baade akawa zuzu, kupitia vyombo vyake vya habari alipiga sana kampeni, baada ya uchaguzi alizawadiwa Uenyekiti wa baraza la Michezo Taifa, ghafla ikaja skendo ya Uraia

Baada ya hapo ndio akaanza kutumia akili yake kufikiri na kufukiria
Ulimwengu ana chuki kubwa na viongozi wa sasa na wa nyuma hasa kuanzia katikati mwa awamu ya pili ya Ben,huyu ndie nae alikuwa mmoja wa wala keki ya Taifa hapo mwanzo na hatukuwahi kumsikia akilaumu serikali,kama sikosei aliwahi kuwa katibu mkuu wa umoja wa vijana wa Afrika akikaa Algeria na alifanya vituko wakati Dr Kabudi anachukua huo wadhifa.Kwa kifupi Ulimwengu ni sawa na yule mtu aliecha kwenye ndoa na baadae kuanza kumnanga mwenza wake waliekuwa pamoja kwenye ndoa,alikuwa meneja kampeni wa Mkapa sijui walishindana nini hadi Ulimwengu kuwachukia hao wanaomuongoza,akiwa mwandishi wa habari mi nilidhani atakuwa na dhamira ya ukweli lakini sasa naona sijui ndio hawa wazee wa Raia Mwema wanazeka vibaya.
 
Unaitaji utulivu kusoma makala za namna hii
 
Thank you, you are very honest. Kwa kukuunga mkono bandiko hili la kututaka tufikiri na tusiwe wavivu, nakushauri tumia Google search kwenye sehemu ya image hapo utaipata picha yake.
Wakuu hebu wekeni Picha ya Profesa chachage maana wengine hatumfahamu
 
hivi neno ni hali au ali...??..
ina maana chachage alishindwa kutofautisha hapo usahihi ni upi..??..au ndio ilikuwa ktk kile akipendacho kiwe..???

Ni Ari sio Hari!

Ari Ni sawa na Hamasa ndivyo alivyo maanisha Hayati Prof Chachage kabla hawajamchachage Watawala
 
Back
Top Bottom