Makachero waendelea kuwahoji maofisa KIA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makachero waendelea kuwahoji maofisa KIA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Apr 26, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jeshi la Polisi mkoani Kilimanjaro linaendelea kuwahoji maofisa kadhaa wa Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Kilimanjaro (KIA) kuhusiana na tuhuma za kuruhusu usafirishaji wa twiga wanne kwenda Uarabuni bila kibali.
    Kamanda wa Polisi Mkoa huo, Lucas Ngh’oboko, aliiambia NIPASHE kuwa uchunguzi huo unaendelea, lakini alisema kuwa twiga hao walitokea mkoani Arusha.
    “Maofisa hao wa KIA walikiuka taratibu. Tunachunguza kuona nini kilitokea,” alisema Ngh’oboko. Alisema maofisa wa polisi wako kazini kupitia nyaraka na vibali, ambavyo wanaendelea kuvitafuta.
    Kamanda huyo alisema taarifa zikikamilika, polisi watatoa taarifa.
     
  2. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tz shamba la bibi
     
  3. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,610
    Likes Received: 3,904
    Trophy Points: 280
    watu wametoka Arabuni kuja kuvuna Twiga
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,232
    Likes Received: 9,254
    Trophy Points: 280
    tena bi mwenyewe kipofu,this country bwana!hao wamepewa hela mbuzi ya mbege hapo bomang'ombe wenzao wanaenda kufanya mambo ya kweli mbele!!ila jk ametutia njaa ndo mana tunahaha
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    DU!
    Hivi bado wapo kazini!
    Waunganishwe kwenye mpango-mkakati wa MAGAMBA hawa!
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Taarifa??? Don't expect anything white from the charcoal!
     
  7. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Twiga wanapelekwa kuishi wenye "viyoyozi"
    Kama ningeuwa waziri husika ningependekeza hivi

    • No kuuza wanyama wetu. totakuwa tunakodisha kwa mataifa mbali mbali wanaotaka kuwaweka kwenye zoo. So kama twiga toka siku anapochukuliwa serikali inatoza $ 50 per day.
    • Mkataba unasainiwa kuwa hakimiliki ya nyama husika ni yetu na hata akijifungua basi watoto ni mali ya tanzania. teh tehteh

    Haya mambo ya kuuza wanyama decison makers wajue wana betray utaliii. Zooo ya UK yenye tembo, twiga sokwe waliotolewa afrika ina watalii na mapato mengi kuliko natinal park ya serengeti. Wanalijua hili

    EAC fanyieni kazi hilo hakuna kuuza wanyama nje .
    Watetetzi wa haki za wanyama fanyieni kazi hizlo kupinga wanyama pori kupelekwa kwenye habitat isiyokuwa yao.
     
  8. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,346
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Juzi hapa walikamatwa Cheeter kwenye cages huko huko Arusha na sasa Twiga. Nchi hii tumewapa watu wasiostahili kutuongoza kwa hiyo wanashindwa hata kulinda rasilimali, wako busy kujivua gamba huku wakitengeneza magamba mengine ya wizi wa wanyama. Maskini Tanzania, kama tunashindwa hata kulinda faru ndio iwe twiga. Ifikie siku jamani tuseme basi,,,,
     
  9. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    viongozi wengi wanachukua chao mapema!sijui kwanini tanzania tumefikia hali hii
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Watarudi hao Twiga wetu?
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,460
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Marekani hukodisha wanyama aina ya panda kutoka China na kulipa dola milioni moja kwa mwaka. Panda wanapatikana China peke yake.
    Sisi tunawaruhusu wale waarabu wa Loliondo kuleta madege ya kubeba mizigo na kuhamisha shehena ya idadi isiyojulikana ya wanyama bila malipo yeyote kwa sababu Mwinyi aliwakabidhi eneo hilo kama himaya yao.
     
  12. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    sio wanyama tu mpaka madini yanabebwa kimyakimya
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,007
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kwa vile stakuwa rais lakini ningekuwa rais hao wote waliohusika na sakata hili la kusafirisha hawa wanyama na waliotoa vibali feki wanapigwa risasi hadharani pamoja na wale mafisadi wakubwa wanaotakiwa kujivua gamba na kujiondoa kwenye chama cha magamba.Hebu tuone mwisho wake kama watachukuliwa hatua zozote hawa na wasi wasi kuna mkubwa anahusika.
     
Loading...