makabila na bikra

makabila na bikra

mak89

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2012
Posts
1,072
Reaction score
914
Hapa tanzania kuna makabila mengi sana ila linapokuja swala la mapenzi hutofautia kabisa, kwa wale wa mkoa wa Mara hasa Wajita. Pale kijana anapo ao basi huwa wana expect kuwa bikra sasa ule usiku wa kufunga ndoa basi mawifi utandika shuka nyeupeee kitandani ili kuakikisha kaka yao kapata kitu bikra basi huo usiku mtafanya mambo yenu ila kesho yake asubuhi bibi harusi hupeleka ile shuka kwa mawifi zake ili waone damudamu kwenye shuka. Je kabila lako lina mambo gani inapokuja kwenye mambo za bikra?
 
Dawa yake unatumbulia jibu na chunusi hilo shuka maana bikra ya ukweli ni tabia sio damu coz hata Changudoa alizaliwa na bikra.
 
Kabila letu Bikra ni LACK OF OPPORTUNITY!!!!!!!!!!!! Tena inaonesha kuwa kaka yetu hatofaidi kabisa maana amemuemploy mtu ambae ni UNQUALIFIED, LACK OF SKILLS, 0 EXPERIANCE, hivo hata performance yake kazini itakuwa chini ya viwango.
 
Dawa yake unatumbulia jibu na chunusi hilo shuka maana bikra ya ukweli ni tabia sio damu coz hata Changudoa alizaliwa na bikra.

Hahaahaaaaaaaaa! Kama soft je na hamna mwenye jipu, mwaenda machinjioni kuchukua kidogo supply!!!!!!!!!!!! Umenichosha kwa kweli na jibu lako!!!!!!!!!!!
 
Kipindi hicho walikuwa watu wanaoa darasa la saba tu hivyo ilikuwa rahisi kupata hao mabikra. Lakini sikuhizi mtoto akifika tu form 4 hana hiyo kitu kabisa.
 
Hahaahaaaaaaaaa! Kama soft je na hamna mwenye jipu, mwaenda machinjioni kuchukua kidogo supply!!!!!!!!!!!! Umenichosha kwa kweli na jibu lako!!!!!!!!!!!

kama room ina mbu wa kutosha basi unajiachi wakufyonze damu halafu kazi inakuwa ni kuwatumbua na kupangusia damu juu ya shuka...
 
kama room ina mbu wa kutosha basi unajiachi wakufyonze damu halafu kazi inakuwa ni kuwatumbua na kupangusia damu juu ya shuka...

Imenibidi nicheke tu...........
 
Dawa yake unatumbulia jibu na chunusi hilo shuka maana bikra ya ukweli ni tabia sio damu coz hata Changudoa alizaliwa na bikra.

Umenifanya ni kicheka kwa herufi kubwa
 
Kabila letu Bikra ni LACK OF OPPORTUNITY!!!!!!!!!!!! Tena inaonesha kuwa kaka yetu hatofaidi kabisa maana amemuemploy mtu ambae ni UNQUALIFIED, LACK OF SKILLS, 0 EXPERIANCE, hivo hata performance yake kazini itakuwa chini ya viwango.
Ni lipi hilo nije nitangaze ndoa mapema lol!!!!!
 
Kabila letu Bikra ni LACK OF OPPORTUNITY!!!!!!!!!!!! Tena inaonesha kuwa kaka yetu hatofaidi kabisa maana amemuemploy mtu ambae ni UNQUALIFIED, LACK OF SKILLS, 0 EXPERIANCE, hivo hata performance yake kazini itakuwa chini ya viwango.
Ni lipi hilo nije nitangaze ndoa mapema inaonekana mna maujuzi kama watoto wa mtwara lol!!!!!
 
Kipindi hicho walikuwa watu wanaoa darasa la saba tu hivyo ilikuwa rahisi kupata hao mabikra. Lakini sikuhizi mtoto akifika tu form 4 hana hiyo kitu kabisa.
Mzee wa rula mbona siku hizi hata form 4 mbali siku hizi watoto wana chakachua mapema mnoooo mi nakumbuka back then mama alikuwa ananiambia ukijaribu tu huo mchezo akili zinaishamo basi ikawa full kuogopa, ila siku hizi akichelewa sana bikra itatolewa darasa la 5
 
unaweza ukachukua hata kasindanooo ukajidunga ili kuvunjaaa soooo isitosheee hata hao mawifiii wamefuliwa mdaaaa maana hamna kitu
 
Kipindi hicho walikuwa watu wanaoa darasa la saba tu hivyo ilikuwa rahisi kupata hao mabikra. Lakini sikuhizi mtoto akifika tu form 4 hana hiyo kitu kabisa.

Acha Kuhisi Banah!
Mbona Wapo..Tena Mpaka Makazini!!?Hata Humu JF Tunao Wengi Tu!
 
kama room ina mbu wa kutosha basi unajiachi wakufyonze damu halafu kazi inakuwa ni kuwatumbua na kupangusia damu juu ya shuka...

Mautundu Kama Hayo,Mbu Nao Wanashtukia Mchezo,Hvyo Hawaingii Ng'o!
Mpango Ni Kujijeruhi Na Kiwembe Tu!
 
Kabila letu Bikra ni LACK OF OPPORTUNITY!!!!!!!!!!!! Tena inaonesha kuwa kaka yetu hatofaidi kabisa maana amemuemploy mtu ambae ni UNQUALIFIED, LACK OF SKILLS, 0 EXPERIANCE, hivo hata performance yake kazini itakuwa chini ya viwango.

Inamaana Wewe Una UNQUALIFIED?
Kuuliza Si Ujinga!
 
Hakuna bikra miaka 12 anajua steil zote
 
Back
Top Bottom