Majogoo wa kienyeji, kanga weupe, bata mzinga - Dar es Salaam

  • Thread starter Mkulima wa Kuku
  • Start date

Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,268
Likes
95
Points
145
Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,268 95 145
Majogoo chotara 20,000.00 makubwa; Kanga weupe 35,000.00; Bata mzinga madume makubwa 150,000.00 (tunaweza ongea bei ukitaka hasa kwa bata mzinga); vifaranga vya bata mzinga kati ya 10,000.00-20,000.00 inategemea umri na ni kwa order. Ukitaka nipm
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,429
Likes
2,843
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,429 2,843 280
Mkuu nini tofauti kati ya Kanga weupe na weusi? na vipi watu wa Maliasili manake hawachelewi kuku bambikia Kesi kwaba unataka kuwapandisha ndege kwenda Qatari, ila mimi nataka Bata mzinga mayai niweke kwa Mashine sijui unauza vipi yai moja? nikipata kadhaa yanatosha
 
Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,268
Likes
95
Points
145
Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,268 95 145
Mkuu nini tofauti kati ya Kanga weupe na weusi? na vipi watu wa Maliasiri make hawachelewi kuku bambikia Kesi kwaba unataka kuwapandisha ndege kwenda Qatari, ila mimi ntaka Bata mzinga mayai niweke kwa Mashine sijui unauza vipi yai moja? nikipata kadhaa yanatosha
Tofauti kubwa ni rangi. tabia za kanga zinaweza kufanana isipokuwa hawa ni tamed zaidi kuliko wale weusi. Mayai kwa sasa sina. Well masuala ya ufugaji yanaweza kuwa na changamoto zake ila mimi sijawahi kukutana na watu hao wa maliasili. nimefuga kwa muda sasa sijawaona
 
culboy

culboy

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
528
Likes
11
Points
35
culboy

culboy

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
528 11 35
Tofauti kubwa ni rangi. tabia za kanga zinaweza kufanana isipokuwa hawa ni tamed zaidi kuliko wale weusi. Mayai kwa sasa sina. Well masuala ya ufugaji yanaweza kuwa na changamoto zake ila mimi sijawahi kukutana na watu hao wa maliasili. nimefuga kwa muda sasa sijawaona
mbali na yote kanga pori na wakufuga utawajua 2
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,162
Likes
40,565
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,162 40,565 280
Na tigo pesa/ mpesa ntatuma PM?
Acha woga weka contacts
 
M

Mzee Mukaruka

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
426
Likes
169
Points
60
M

Mzee Mukaruka

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2012
426 169 60
Majogoo chotara 20,000.00 makubwa; Kanga weupe 35,000.00; Bata mzinga madume makubwa 150,000.00 (tunaweza ongea bei ukitaka hasa kwa bata mzinga); vifaranga vya bata mzinga kati ya 10,000.00-20,000.00 inategemea umri na ni kwa order. Ukitaka nipm
Hao majogoo chotara ni kabila au aina gani na ni wakubwa wa - wana umri gani kwa bei hiyo Mkulima wa Kuku?
 
Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,268
Likes
95
Points
145
Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,268 95 145
Ni wakubwa WA miezi 10 mchanganyiko Nana Ludhiana mama Australian NA Malawi. Ni wakubwa kawah viwango Vya majogoo
 
Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,268
Likes
95
Points
145
Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,268 95 145
Ni wakubwa WA miezi 10 mchanganyiko mama Australian NA Malawi. Kuchi . Ni wakubwa kwa viwango Vya majogoo
 
Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,268
Likes
95
Points
145
Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,268 95 145
Singa aina nyingine ya bata. Mkubwa
 
ZionTZ

ZionTZ

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2009
Messages
1,278
Likes
251
Points
180
ZionTZ

ZionTZ

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2009
1,278 251 180
naaandaaa shamba huko kibaha...nikishaliset vizuri ntakutafuta mkuu....naingia serious kwenye ufugaji ajira sasa basi
 
Pastor Achachanda

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2012
Messages
3,036
Likes
966
Points
280
Pastor Achachanda

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined May 4, 2012
3,036 966 280
Mimi nipo nadhani Songea. Nadhani kupata vifaranga mwana baba na mwana mama. Wanasafirishwa?Weka na picha kaka/dada.
 
M

martinubwe

Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
14
Likes
0
Points
0
M

martinubwe

Member
Joined Apr 1, 2012
14 0 0
Nahitaji majogoo 10, upo Dar sehemu gani? Naomba namba ya Simu
 
M

martinubwe

Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
14
Likes
0
Points
0
M

martinubwe

Member
Joined Apr 1, 2012
14 0 0
0789985395 je hii ni namba sahihi? Mbona nimepiga sikupati?
 
Ahmed Saleh

Ahmed Saleh

Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
24
Likes
1
Points
3
Ahmed Saleh

Ahmed Saleh

Member
Joined Jun 2, 2014
24 1 3
Namba haipatikani mkubwa..........umetupa namba ya gari !!
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,522
Likes
1,000
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,522 1,000 280
Namba haipatikani mkubwa..........umetupa namba ya gari !!
Tena gari lenyewe la mkaa, yaani likitoka porini ndani huko,linaishia porini tena,yaani linalofaulisha bidhaa haramu.

Kaka weka simu active,

Back to the point, nahitaji Kanga weupe sita.
 
M

mob

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2009
Messages
2,220
Likes
769
Points
280
M

mob

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2009
2,220 769 280
wakuu ukipita Viwanja vya sabasaba kuna Bata pekin wanawauza bei nzuri sana
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,742