Majirani mwizi huku

Mallata Jr.

Mallata Jr.

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2014
Messages
353
Points
225
Mallata Jr.

Mallata Jr.

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2014
353 225
Kuna mwizi aliingia nyumba flani kuiba, mwenye nyumba alikuwa ni hohehahe kupindukia kiasi ambacho hakuwa na shati wala tshirt, maisha yake yote alikuwa anashinda kifua wazi.

mwizi baada ya kuingia ndani akakosa cha kuiba, lakini pembeni aliona chungu kilikuwa na unga wa muhogo. jamaa akaona sio haba bora achukue chochote; akavua shati lake akalitandika chini akasogea kwenye chungu cha unga ili aumiminie kwenye shati alilolitandika chini ili aubebe kirahisi bila kuondoka na chungu, kumbe mwenye nyumba anamuona.

Jamaa alivyogeuza mgongo tu kuchukua chungu, kwa kasi ya umeme mwenye nyumba aliliiba lile shati na kurudi chumbani fasta, mwizi aliporudi alipolitandaza shati hakulikuta, akaguna kwa sauti Mhhh!

Mke wa mwenye nyumba akumuuliza mumewe kama naskia kuna mwizi, jamaa akamwambia hakuna mwizi tulale tu! Mwizi akapiga kelele hapana mwizi yupo mbona shati langu silioni!!
 
stable woman

stable woman

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2013
Messages
3,378
Points
2,000
stable woman

stable woman

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2013
3,378 2,000
Teh Teh Teh kudaadeki
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,904
Points
1,250
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,904 1,250
Nimecheka kama mwehu usiku wa manane
 
Red Scorpion

Red Scorpion

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
5,752
Points
2,000
Red Scorpion

Red Scorpion

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
5,752 2,000
Ningependa huyo mwizi angeibwa yeye mwenyewe!
 

Forum statistics

Threads 1,306,514
Members 502,138
Posts 31,582,676
Top