Majina ya zenji baraa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya zenji baraa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Yo Yo, Feb 1, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    Aiseeeeee
    [​IMG]

    Yapo majina ya kufikirisha hapa zanzibar, Ukiacha Uzini yenyewe kuna Mgenihaji,na Tunduni.Huu ni msikiti wa Tunduni katika jimbo la Uzini
    Mdau wa Mjengwablog, Zanzibar
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,427
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mmmh tunduni jimbo la uzini? Makuuuubwa
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Mchambawima,Jambiani,chanjamjawiri,kibanda maiti,micheweni
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,427
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    ahahaaaa mkuu kweli?
     
  5. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,922
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mh! Nimejingata!
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,575
    Likes Received: 842
    Trophy Points: 280
    kweli ni "BARAA"
     
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,313
    Likes Received: 2,271
    Trophy Points: 280
    Kuna kibandamaiti pia
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,832
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Hili jimbo ni Uzinzi au?
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 11,075
    Likes Received: 1,811
    Trophy Points: 280

    dar tuna KUNDUCHI
     
  10. H

    Hamza Kitwana New Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh kweli hyo htr umesahau Bwe juuu
     
  11. j

    joe peters Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 13
    mfenesini, mfereji maringo ......
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 22,461
    Likes Received: 5,846
    Trophy Points: 280
    Kule yapo MAKUNDUCHI
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,741
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Kila jina mahali huwa na asili yake> Jaribu kufanya uchunguzi utapa asili ya hilo jina na kwa nini wamepaita hivyo hapo
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,103
    Likes Received: 22,144
    Trophy Points: 280
    Uzini, mnashangaa hamuujuwi uzi? au hamshoni kwenu? basi kama hamshini hajui kuwa hata hizo nguo zenu zimeshonwa kwa uzi?

    Na Kiboroloni, mtasema nini?
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,103
    Likes Received: 22,144
    Trophy Points: 280
    Morogoro kuna Mkundi
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,103
    Likes Received: 22,144
    Trophy Points: 280
    Michungwani si unapajuwa?
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,103
    Likes Received: 22,144
    Trophy Points: 280
    Wengi wanaoona ajabu majina ya Unguja, Kiswahili kwao ni lugha ya pili na si lugha mama.
     
  18. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Cha kusikitisha zaidi hua wanajisahau kama wao ama familia zao wametoka vijijini ambako kule hali ni mbaya zaidi! Wakishajua kuperuzi na 'Internet' hua wanajifanya wao ndio wao tu, wanaandika kila wanachojisikia kuandika! Kuna majina ya familia zao, na ya mitaa ya vijijini kwao kama tunaamua kuyaweka hapa wote watakimbia.
     
  19. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Baraa au balaa
     
  20. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 5,137
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    Huwawahi kuwasikia Wakurya!
     
Loading...