Majina ya wanaJF

Majina ya wanaJF

hovyohovyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Posts
547
Reaction score
159
WanaJF, Je ni jina lipi la mwanaJF linakufurahisha? Kuna jamaa anaitwa KIBANGA AMPIGA MKOLONI, hii id kwangu inanifurahisha. wewe Je?
 
WanaJF, Je ni jina lipi la mwanaJF linakufurahisha? Kuna jamaa anaitwa KIBANGA AMPIGA MKOLONI, hii id kwangu inanifurahisha. wewe Je?

aah hilo jina "kibanga"tulimpachika mwalimu wetu,teacher alikua na vituko noma
 
me370 hili jina linanifurahisha na kunikumbusha mbali sana.
 
mim majina kama ugaliwa asubuhi,zamazagizazimeisha,munambefu hahaha
 
mimi nakoshwa na jina la peter,happy
samahani lakini kwa usumbufu najua hukutarajia
 
Back
Top Bottom