Majina ya waliochaguliwa na TCU second round haya hapa

Charles Ignatio

Senior Member
Oct 9, 2010
119
225
Majina yapo katika makundi mawili 1. Wale ambao hawajachaguliwa chuo chochote
2.wale waliochaguliwa
 

Attachments

  • File size
    458.6 KB
    Views
    1,693

JOHNSON

Member
Apr 20, 2008
21
0
1. A comparative study of consumer's perception of "Made in China" products and India in Tanzania.

any one who wanna work with me for conducting a research you are welcome....634447441@qq.com

 

Apollo

JF-Expert Member
May 26, 2011
4,898
2,000
<font color="red">1. A comparative study of consumer's perception of "Made in China" products and India in Tanzania.<br />
<br />
any one who wanna work with me for conducting a research you are welcome....634447441@qq.com<br />
<br />
</font>
we mzima kweli?
 

Eshacky

JF-Expert Member
Apr 26, 2011
963
225
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
umeingilia mada ucyojua historia yake.
<br />
<br />
kuna chuo km SAUT kimeshafunguliwa alaf wao wamechelewesha kutoa majina hvyo ina maana wale watakaochaguliwa leo wanahitajika mapema iwezekanavyo, kumbuka m2 hajaweza jiandaa vizur kutokana na kutojua gharama za chuo aendacho. Dats ma point. Na ndo mana nimesema wanawazungusha watu.mia
 

stan b

Member
Sep 8, 2011
85
0
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
kuna chuo km SAUT kimeshafunguliwa alaf wao wamechelewesha kutoa majina hvyo ina maana wale watakaochaguliwa leo wanahitajika mapema iwezekanavyo, kumbuka m2 hajaweza jiandaa vizur kutokana na kutojua gharama za chuo aendacho. Dats ma point. Na ndo mana nimesema wanawazungusha watu.mia
<br />
<br />
ucjitetee bwana kwani SAUT si wanafaamu kuwa wengne bado majina yao?
 

G_crisis

JF-Expert Member
Jun 19, 2011
725
250
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
kuna chuo km SAUT kimeshafunguliwa alaf wao wamechelewesha kutoa majina hvyo ina maana wale watakaochaguliwa leo wanahitajika mapema iwezekanavyo, kumbuka m2 hajaweza jiandaa vizur kutokana na kutojua gharama za chuo aendacho. Dats ma point. Na ndo mana nimesema wanawazungusha watu.mia

unamaanisha pre entry au vp??je wenye mikopo imeshafika huko SAUT au vp?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom