Majina ya waliochaguliwa kujiunga na vyuo 2nd round

Majina ya waliochaguliwa kujiunga na vyuo 2nd round

tumefanya sec round application lakini vyuo havijaonesha nafasi zilizobaki kwa course husika hili mtu ulinganishe ufahuru wako ,nafasi zilizobaki na competition iliyopo hasa kwetu waombaji wenye sifa za stashahada tulioomba udom hakuna aliepata admission hata mmoja GPA 4.7 BUSINESS na nkaomba shahada za business na sijapata udahili round ya kwanza tuambieni basi jamani tuombe nn msaada plz mana nshachoka
 
tumefanya sec round application lakini vyuo havijaonesha nafasi zilizobaki kwa course husika hili mtu ulinganishe ufahuru wako ,nafasi zilizobaki na competition iliyopo hasa kwetu waombaji wenye sifa za stashahada tulioomba udom hakuna aliepata admission hata mmoja GPA 4.7 BUSINESS na nkaomba shahada za business na sijapata udahili round ya kwanza tuambieni basi jamani tuombe nn msaada plz mana nshachoka
Udom inavyoonesha mara hii imewaacha wanafunzi wengi waliosoma diploma basi
 
Ila tuendelee kujipa moyo na matumaini ya kupata vyuo kwa round iliyopita wakuu
 
bora ingechukua hata mmoja tu but hakuna diploma alopata udahili sijui vigezo gani walivyotumia wao kwa wenye sifa za stashaada
Kwa hiyo kwa programme zote hakuna diploma au hiyo uliyoomba wewe tu mkuu?
 
Kwa hiyo kwa programme zote hakuna diploma au hiyo uliyoomba wewe tu mkuu?
zotee nahisi mana nilipiga simu kuuliza wakaniambia tatizo si langu peke yangu ni la wote waliotokea diploma hakuna majina yao tangu wanambie watalishughulikia then watanipa jibu wakapotea mazima na simu hawajapokea tena nkajitosa udsm mana first round nliapply udom pekeake
 
zotee nahisi mana nilipiga simu kuuliza wakaniambia tatizo si langu peke yangu ni la wote waliotokea diploma hakuna majina yao tangu wanambie watalishughulikia then watanipa jibu wakapotea mazima na simu hawajapokea tena nkajitosa udsm mana first round nliapply udom pekeake
hata ukichek majina yao yote ni ya six hakuna wa diploma pale bt uzuri wao walisema wanajua kua hamna diploma watatijibu
 
Dah h tz hatar kuna kund la wat kama …300 tukokox vyuo nd 2napt update na news namb 0755350706 nifat whatsap nkuunganishe 2share
 
hata ukichek majina yao yote ni ya six hakuna wa diploma pale bt uzuri wao walisema wanajua kua hamna diploma watatijibu
Ila mkuu vigezo si vipo poa lakin kuanzia cheti cha form 4, AVN na GPA ?
 
Dah nicheck kw namb angu text kawaida nikiw kw group yaktok nakushtua make tumbo joto
 
Ila mkuu vigezo si vipo poa lakin kuanzia cheti cha form 4, AVN na GPA ?
AVN nnayo GPA 4.7 hapo kwenye 4 nlizingua nkaenda certificate then ndo huko nlikojua umuhimu wa elimu nkakaza ad hapo nlipofikia kuhusu coz ni kwamba diploma ya business administration na nkaomba bachelor za commerce ambazo mwaka 2015-2016 nlidahiliwa ila nikashindwa kumaliza hata semister moja sababu ya matatizo nikajitoa kwenye system mwaka uhu ndo nimeapply upya na barua ya kupostpone nlishapeleka TCU mwezi wa 3
 
AVN nnayo GPA 4.7 hapo kwenye 4 nlizingua nkaenda certificate then ndo huko nlikojua umuhimu wa elimu nkakaza ad hapo nlipofikia kuhusu coz ni kwamba diploma ya business administration na nkaomba bachelor za commerce ambazo mwaka 2015-2016 nlidahiliwa ila nikashindwa kumaliza hata semister moja sababu ya matatizo nikajitoa kwenye system mwaka uhu ndo nimeapply upya na barua ya kupostpone nlishapeleka TCU mwezi wa 3
Umepostpone semista halafu ukaaply tena ili iweje?
 
Back
Top Bottom