Faana
JF-Expert Member
- Dec 12, 2011
- 42,829
- 50,961
Kuna maarufu la Kawawa lilikuwa ni Simba wa Yuda na sio muhogo mchungu
Kama sijakosea ni simba wa vita
Kuna maarufu la Kawawa lilikuwa ni Simba wa Yuda na sio muhogo mchungu
lyatonga mrema- mzee wa kiraracha
Kama sijakosea ni simba wa vita
Jina maarufu la Kawawa lilikuwa ni Simba wa Yuda na sio muhogo mchungu
Nape Nnauye a.k.a Vuvuzela
josh nassary aka dogo janja
Tafuta jingine, hilo bado halijakidhi.......basing on the current scandal
Dr.Slaa A.K.A Babu