Mh! Hatari. Mbona hatujawasikia wao wenyewe wakilalama, na ni boda boda wa wilaya ama mikoa ipi? Na katika uandikishaji, Tume ya uchaguzi ilijuaje kama hawa ni boda boda? Maana ingekuwa kabila fulani, kidogo ningeamini ila boda boda, daah! Kamilisha taarifa zako aise, ndio utujie tena.
Ahsante!
Walijiandikisha mara mbili au tatu hao na sio bodaboda makini wa MagufuliBoda boda wana vitambulisho halali vya kupiga kura
lakini majina yao hayaonekani viyuoni.
Je? hii si dalili mojawapo ya machfuko?
Mh! Hatari. Mbona hatujawasikia wao wenyewe wakilalama, na ni boda boda wa wilaya ama mikoa ipi? Na katika uandikishaji, Tume ya uchaguzi ilijuaje kama hawa ni boda boda? Maana ingekuwa kabila fulani, kidogo ningeamini ila boda boda, daah! Kamilisha taarifa zako aise, ndio utujie tena.
Ahsante!
Jamani kesi ya kulinda kura imekuwaje mwenye taarfa atuje huku wamekata UMEME kila kona hata radio za simu hazikamati
Wakati wanasema mhakiki majina yenu wengi walisema tutajua huko huko.....Sasa siku ya kupiga kura kitambulisho unacho jina halipo utasimama mita 200!!!
Boda boda wana vitambulisho halali vya kupiga kura
lakini majina yao hayaonekani viyuoni.
Je? hii si dalili mojawapo ya machfuko?