Majina sahihi ya mtumishi katika benki ni yapi?

O

onlytruth

Senior Member
Dec 9, 2016
132
250
Wadau nisaidieni.watumishi wa serikali tunaambiwa majina yetu ya ajira lazima yafanane sawa na ya benki katika kupokea mshahara.sasa kama majina ya ajira ni john momi Loti,lakini kwa taratibu za benki walikuwa wanataka uanze na jina la ubini,hivyo ni Loti, john momi.he kuna haja ya kubadili benki ili kuanza na john?
 
MANCNOO

MANCNOO

JF-Expert Member
Sep 20, 2016
413
500
Muone afisa utumishi wako,ndo wanamaelekezo ya uhakika,wamewasaidia wengi wenye shida kama yako
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom