Majibu ya Maria Sarungi kwa wana UKAWA

Majibu ya Maria Sarungi kwa wana UKAWA

Sasa hiyo twitter si imesema mpaka tarehe 8.9.2015, lowassa alikuwa ndani ya nyumba tayari, tafiti kubwa haifanywi wiki tu na kuimaliza na kutoa majibu. Hata sioni hoja yenu hapa sababu hata watu waliulizwa maswali ya kuhusu wagombea moja kwa moja na jina la loassa tumeona wamesema anaumgwa mkono na watu wengi mjini, hawajasema chadema!na huyu Maria ukawa mlimkubali sana bunge la katiba. Tatizo mnataka kila mtu awe upande wenu, na pia kawapooza kuwa hii haiakisi uchaguzi tarehe 25???tatizo liko wapi??

mi naamini kila siku watu hubadilika kutokana na changamoto za kisiasa wanazo kutana nazo za kisiasa. Hivyo tangu septemba 8 hadi leo septemba 23 hali ipoje ya kisiasa
 
Wapuuzi, tutaanzakuwait "...Twawezeshwa"..!
 
kama ulifanyika utafiti wakati vyama vina wagombea wao bado tutachukua kama ni utafiti hai kabisa kuangalia mustakabali wa october 25.

mshiriki mkuu kakwambia haiakisi..wewe endelea kubishana naye..
 
bado nitazidi kuuchukulia huo utafiti kama outstanding, na watanzania wana muono wa sura ya matokeo hayo licha ya kelele nyingi za pande zote huko mitaani. Twaweza wamefanya utafiti na watakaukataa wakatae kwa tafiti sio blablaa

maria mwenyewe kasema hauakisi..sasa sijui unataka jibu gani mwenyewe..
 
Tatizo lenu chadema rafiki zenu ni wale mnaoongea lugha mmoja lakini wanaowapinga wote ni maadui wenu hivyo mnatakiwa kujiandaa kwa pande zote katika kuyapokea matokeo

umeelewa nini Maria anaposema ''Hii Haiakisi Matokeo ya Oct 25?''...........tuanzie hapo
 
maskini ya mungu chadema!vilaza kama mgombea wenu!!hiyo ni account fake

ukiniletea account Original ya Maria Tofauti ni hiyo,Nasema @moderator anipe lifetime ban.Na je kama ni kweli ufanywe nini?....Siwezi anzisha mada Jukwaa la UCHAGUZI/SIASA hata siku moja kwa ushahidi wa kizushi...
 
Mkiona watu wanaja kwenye mikutano mnazani ni kura zenu watu wanakuja kumshanga fisadi lowassa mana wamekua wakimsikia tu miaka mingi kama ni fisadi papa sasa wanakuja kumuona mnaita mafuriko kura kwa magufuli
 
Kimsingi hauakisi,sasa kama walijua hilo, kwa nini waliuleta?Hayo ya kusema hauakisi ni baada ya wachambuzi kuangalia methodology na sampling wakaona ilikua siyo representative, iko biased na mapungufu mengine mengi. Hivyo kujitetea ndo anakuja na hoja kuwa haiakisi!
 
Wakuu, Maria ni very smart, fair and a good model ya watanzania wanawake wenye upeo<br><br>SI kwasbabu ametoa au ameshiriki kwenye habari tusiyoipenda, au ambayo in walakini basi ndio awe anadeserve matusi na all that... Wasomi mnajua probability ya bias unapotumia small sample kwenye study kama hizi, achilia mbali matatizo yanayoweza kutokana na data collectors, influence ya kutoa simu na charger etc. <br><br>Na kama alivyosema, tafiti imefanyika early august, bado kulikua na sintofahamu ya ukawa, sasa hali ni better... <br><br>Maria deserves kudos kwa jinsi alivyoelezea why UKAWA should not despair

ni kweli mkuu..mimi naamini huu utafiti ulifanyika..japo unamadhaifu lukuki kiasi cha mwenyewe(Maria) kukiri ''HAIAKISI'' Matokeo ya Oct 25......kama tweet yake inavyodai hapo juu..
 
Even the mighty Hercules can't conquer mass hallucination.... The current trending political situation in our nation is favoring the popular slogan 'mabadiliko' which literally means 'changes'and it is gaining grounds with tremendous speed
 
Siamini kama wewe pia umeungana na Mwangungul kuuliza swali bila kuangalia kilichoelezwa.!!! Kasema utafiti ulikuwa mapema na mwisho wa utafiti ulikuwa Sept 8, sasa hiyo ya Mwezi wa nane aliyoisema muuliza swali kaitoa Wapi? Kwani Lowasa kahamia Ukawa lini?
Inawezekana mnaprove maneno ya mwanafalsafa Benjamin Dislaer " My idea of the agreeable person is the one who agrees with me"
Kwahiyo hatujali kama kinachoongelewa kina maana au la, ilimradi kipo upande wetu.

unanituhumu sikuangalia kilichoelezwa...
Bila kumung`unya maneno ..nipe maana ya huu mstari...''Hii haiakisi matokeo ya Oct 25''..aCHA UNAFIKI pembeni na useme ukweli..
 
Nilitegemea CCM wangekuwa smart katika kipindi
hiki cha kampeni ili waweze kudhibiti kasi ya ushawishi ya Lowassa, bahati mbaya wamerudia makosa yale yale, wanabahatisha kuyatafuta Mawimbi ya masafa ya UKAWA kwa kutumia Media, matokeo ya Tafiti tata, matusi nk. Tafiti ya Twaweza ndio imevua nguo kabisa michezo mibovu ya CCM inayochezwa nyuma ya pazia. Katika hili CCM wanapaswa kumlaumu January Makamba, kwa sababu alijua kila kitu na akaishauri CCM vibaya, sasa amemwingiza Magufuli kwenye wakati mwingine mgumu zaidi, amesema Yupo tayari Saa yoyote kwa Mdahalo bahati mbaya UKAWA wao hawataki mgombea wao aende kwenye mdahalo, sasa CCM wamesita tena wanasema kama Lowassa hatashiriki basi na Magufuli hatashiriki, waandaji wamebaki njia panda, ama waarishe kisa Lowassa hayupo au Waite mdahalo Wa vyama na sio wagombea.

kuanzia Waandaaji mpaka hao CCMwote wapo kimkakati na lao ni moja...hawajali mustakabali wa Taifa letu.Kama kweli wako Neutral na ishu si kumkaanga EL.Ingekuwa busara wao waendelee na mdahalo wao pasipo ushiriki wa EL.Hapo ndipo utatambua NO EL..poor rating...and the debate is a failure
 
Ahsante kwa kazi nzuri Tyta, japo huu utafiti una ukakasi, ukawa wangeangalia mambo wanayoweza kujifunza kama kuna namna ya kuyafanyia kazi, mfano ni jambo la wapiga kura kuingia kwenye chumba cha kupigia kura wakitafuta ukawa wakati atakaekuwepo ni mgombea wa ukawa kupitia CDM, hii inaweza kusumbua kidogo ukizingatia uelewa wa wapiga kura unatofautiana. Kuna haja ya kuwaelimisha zaidi wapiga kura hapa.

Kwani karatasi ya kura itakuwa na picha ya chama tu bila mgombea? Hudhani kuwa wapiga kura wanamjua wampigiaye kura na sio chama? Maana kama ni chama basi CCM hawawezi kuchaguliwa kwa kiti cha urais maana mabango ya Magufuli yameandikwa chagua Magufuli na hakuna sehemu imeandikwa CCM
 
Kwanza cha kuujiuliza.. Twaweza wanafanya tafiti za kisiasa Au za Aina gani? Pili walitakiwa kutuambia wananchi kama kunatafiti wanafanya... Na wasinge kaa kimya ndio waibuke sasahiv.. Tatu watu waliowahoji tunauakika gani kama wameamua hivyo,,nne walitakiwa kushilikisha watafiti wa vyama shilikishi katika utafiti wao,, maana ni matokeo yatakayo wafikia wadau wote wa siasa kusingekua na kupingwa.. Tano.. Ni tafiti gani ambazo zimefanyika hapa tanzania na kusema ukweli? Kama wanaamini tafiti mbona awazifanyii kazi... Sita Twaweza ni ng'o inayoweza kutumika kisiasa ukizingatia huyo dada baba yake ccm, Kwahiyo haiko huru.... Tafiti sio ya ukweli..
 
Ukawa ni wa kupuuzwa, madai yao mengi ni katika hali ya ushabiki, si ajabu kuipigia matarumbeta hii tafiti kama mgombea wao angeonekana kuongoza, hamuwezi kwenda ikulu kwa kupiga propaganda, ikulu inafaa walio na siasa safi za kueleweka, sio hizi za kitoto na kupinga kila kitu.
 
Even the mighty Hercules can't conquer mass hallucination.... The current trending political situation in our nation is favoring the popular slogan 'mabadiliko' which literally means 'changes'and it is gaining grounds with tremendous speed
Mkuu wakati mwingine epuka kuandika kidhungu kigumu kama hiki
 
Back
Top Bottom