Majibu ya Maria Sarungi kwa wana UKAWA

Majibu ya Maria Sarungi kwa wana UKAWA

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Posts
12,767
Reaction score
10,539
Katika pitapita zangu twitter nimekutana na shutuma kali zikielekezwa kwa mmoja wa Washiriki/wafanikishaji wa Utafiti uliotolewa na TWAWEZA leo,Bi Maria Sarungi Tsehai.Moja ya majibu yaliyonivutia ni kutoka swali alilouliza Mdau ajulikanaye kama Godfrey Mwangungul.Wanaukawa hawatakiwi ''kupanick'' na kuanza kumshambulia mtu mmojammoja.Majibu hayo aliyotoa yanaeleza Taswira nzima(Ngoma bado mbichi) ya huu utafiti kuwa si lolote si chochote.
Tweet yenyewe hii hapo chini...
attachment.php
 

Attachments

  • mariature.PNG
    mariature.PNG
    9.4 KB · Views: 12,897
haa haa huyu dada anaanza kujihami baada ya kushitukiwa kuvuta mshiko duh...haa haa. nimeamini ule msemo wa money is every thing ni kweli. twaweza imegeuka na kuwa twawezeshwa.
 
Huyu dada huyu dada yupo tanzania au ulaya!?
Maana ccm itavuna walicho panda!
 
Ahsante kwa kazi nzuri Tyta, japo huu utafiti una ukakasi, ukawa wangeangalia mambo wanayoweza kujifunza kama kuna namna ya kuyafanyia kazi, mfano ni jambo la wapiga kura kuingia kwenye chumba cha kupigia kura wakitafuta ukawa wakati atakaekuwepo ni mgombea wa ukawa kupitia CDM, hii inaweza kusumbua kidogo ukizingatia uelewa wa wapiga kura unatofautiana. Kuna haja ya kuwaelimisha zaidi wapiga kura hapa.
 
Last edited by a moderator:
IN FACTS NI KWELI ALISEMA KWA MANENO KTK TV ;-

UTAFITI HUU HAUAKISI MATOKEO YA URAIS 25/10
NIMEMSIKIA MIMI MWENYWE LIVES!
ii
 
Sijui ni kwanini kila ukijaribu kuwasaidia CCM lazima ufanye makosa ya kijinga sana. Bado nakumbuka Dr Slaa na Lipumba walivyosema maneno yaliyojaa uongo mtupu... na hawa nao wameingia kwenye hilo kundi

Wakati ukuta mkuu, hauwezi kupambana nao, kila jambo lina wakati wake na enzi zake....nafikiri hizi ni zama za mabadiliko. Nmna pekee ya kubaki salama ni kuangalia namna ya kwenda nao na sio kupingana nao!
 
Msifadhaike,nguvu ya umma haina bei.

Amini nawambieni,wanaotumiwa nao wanatamani mabadiliko;wanaowatumia wamenyimwa maono hili hawalioni na hata mioyo yao imefanywa kuwa migumu kama ule wa Farao hakika mungu yuko nasi ukombozi waja.


Kwa niaba ya baba wa mbinguni nawambieni msife moyo bali muandaliene karama kubwa mwana wa adamu siku ile atakapoingia katika ufalme wake na kuketi mkono wa kuume wa mungu baba.
 
Kashajiona super mama. Hatusikilizi pumba kama hizi.kafie mbali kijaruba weee
 
Ahsante kwa kazi nzuri Tyta, japo huu utafiti una ukakasi, ukawa wangeangalia mambo wanayoweza kujifunza kama kuna namna ya kuyafanyia kazi, mfano ni jambo la wapiga kura kuingia kwenye chumba cha kupigia kura wakitafuta ukawa wakati atakaekuwepo ni mgombea wa ukawa kupitia CDM, hii inaweza kusumbua kidogo ukizingatia uelewa wa wapiga kura unatofautiana. Kuna haja ya kuwaelimisha zaidi wapiga kura hapa.
haja ya kuwaELIMISHA Ipo hasa katika ngazi za chini ambapo kuna mgombea zaidi ya mmoja kutoka vyama vinavyounda UKAWA.Katika ngazi ya Urais ama pale Ukawa iliposimamisha mgombea mmojamoja ni nadra kuamini kwamba mwananchi amekarariri kuna ''chama'' kinachoitwa Ukawa ambacho umri wake hauzidi hata mwaka mmoja bila kutambua hiyo UKAWA inaundwa na vyama vipi/gani.labda kama kampeni hazifanyiki.
 
Sijui ni kwanini kila ukijaribu kuwasaidia CCM lazima ufanye makosa ya kijinga sana. Bado nakumbuka Dr Slaa na Lipumba walivyosema maneno yaliyojaa uongo mtupu... na hawa nao wameingia kwenye hilo kundi

Mkuu Mungu Ameamua Kuivua Nguo Ccm Na Vibaraka Wao. Na kuwaacha utupu. Na watazidi Kuumbuka Mpaka Waangamie.
 
Back
Top Bottom