Majibu ya Maria Sarungi kwa wana UKAWA

Majibu ya Maria Sarungi kwa wana UKAWA

Ukawa ni wa kupuuzwa, madai yao mengi ni katika hali ya ushabiki, si ajabu kuipigia matarumbeta hii tafiti kama mgombea wao angeonekana kuongoza, hamuwezi kwenda ikulu kwa kupiga propaganda, ikulu inafaa walio na siasa safi za kueleweka, sio hizi za kitoto na kupinga kila kitu.

Hata kama mgombea wa UKAWA angeongoza halafu wana UKAWA wakashangilia kwa jambo ambalo ni uongo haina maana. Kushangilia kuwa Lowassa ana68 Magufuli ana 30 hata kama utashangilia(kama wanavyoshangilia CCM leo haina maana) kwani si Magufuli wala Lowassa anamuacha mwenzie kwa tofauti kubwa.

Nigeria Goodluck J aliongoza kwa zaidi ya 70% ila akapitwa na Rais wa sasa!
 
IN FACTS NI KWELI ALISEMA KWA MANENO KTK TV ;-

UTAFITI HUU HAUAKISI MATOKEO YA URAIS 25/10
NIMEMSIKIA MIMI MWENYWE LIVES!
ii

Kama utafiti hauakisi matokeo sasa nini kazi ya huo utafiti?

Ulifanywa ili iweje?

Inayojiita misomi ya nchi hii ni tatizo kubwa kuliko ambao hawakwenda shule kabisa
 
Maria Sarungi nilikuona mtu wa maana kumbe fedhuli tu!naku unfollow ig now...
 
wanajichanganya wanasema wapiga kura wa mjini wengi watachagua ukawa, vijana wengi watachagua ukawa, waliosoma wengi watapiga ukawa, kwa mujibu wa sensa vijana ni wengi, kwa mujibu wa tume ya uchaguzi vijana wamejiandikisha wengi, kwa mujibu wa serikali watu waliosoma ni wengi, kwa mujibu wa akili yangu mjini kuna watu wengi. sasa inakuwaje kwenye utafiti wa twaweza mambo yanapingana.
 
ukiniletea account Original ya Maria Tofauti ni hiyo,Nasema @moderator anipe lifetime ban.Na je kama ni kweli ufanywe nini?....Siwezi anzisha mada Jukwaa la UCHAGUZI/SIASA hata siku moja kwa ushahidi wa kizushi...

Moderator is watching!
 
Wasomi mbona tunadhalilishwa hivi
 
Ccm Watalia na kusaga meno na hatakuwepo wa kuwafuta machoziiiii
 
Kwani karatasi ya kura itakuwa na oicha ya chama tu bila mgombea? Hudhani kuwa wapiga kura wanamjua wampigiaye kura na sio chama? Maana kama ni chama badi CCM hawawezi kuchaguliwa kwa kiti cha urais maana mabango ya Magufuli yameandikwa chagua Magufuli na hakuna sehemu imeandikwa CCM

Kura zinapigwa na watu kutoka makundi ya aina zote wenye uwezo na uelewa tofautitofauti, hata darasani mnafundishwa wote, mnapewa mtihani mmoja lakini bado viwango vya ufaulu vinatofautiana, achilia mbali wale ambao wanashindwa hata kuelewa maelekezo ya namna ya kujibu au kufanya huo mtihani.
 
ukiniletea account Original ya Maria Tofauti ni hiyo,Nasema @moderator anipe lifetime ban.Na je kama ni kweli ufanywe nini?....Siwezi anzisha mada Jukwaa la UCHAGUZI/SIASA hata siku moja kwa ushahidi wa kizushi...

Ataiwezea wapi Twitter huyo, ni JF na FB basi
 
Tutakuwa tunaangalia palipoandikwa Lowassa; siyo palipoandikwa Chadema au Ukawa.
Hoja ya Ukawa haina nguvu. Karatasi za kura zina picha za wagombea na pia kwa mujibu wa matokeo yao wapenzi wengi wa CCM ni wasiojua kusoma, hiyo hoja ha kutafuta ukawa inatoka wapi!? Wasiitumie hii kutaka kuhalalisha utafiti husio na mashiko!
 
wanajichanganya wanasema wapiga kura wa mjini wengi watachagua ukawa, vijana wengi watachagua ukawa, waliosoma wengi watapiga ukawa, kwa mujibu wa sensa vijana ni wengi, kwa mujibu wa tume ya uchaguzi vijana wamejiandikisha wengi, kwa mujibu wa serikali watu waliosoma ni wengi, kwa mujibu wa akili yangu mjini kuna watu wengi. sasa inakuwaje kwenye utafiti wa twaweza mambo yanapingana.
Sasa hao siyo watu wa kuchanganya ukawa na chama cha siasa...wanaufahamu halisi wa maana ya ukawa.
 
Back
Top Bottom