Njaa
JF-Expert Member
- Dec 6, 2009
- 1,022
- 412
Haya ni baadhi ya majibu ya makonda wa daladala hapa Dar ambayo yamewahi nichekesha sana, weka yako...
Mlokole: "Nyimbo gani mnapiga? Wekeni nyimbo za yesu..
"Konda: "Vunga wewe, Yesu bado hajatoa album..."
Abiria: "Kuna Kiti au unasema panda tu?
"Konda: "We taahira nini,hao wengine wamekaliandoo?! "
...
Abiria: "Embu punguzeni sauti ya redio...
"Konda: "Sheria za nchi tu ziko za kutosha, tusikilize na zako!?"
Mmama: "Bwana ondoa gari joto sana!!
"Konda: "Uctuzingue wewe,shuka upande fridge...."
Konda: "Anti, kuna siti pale nyuma,ingia...."
Anti: "Siwezi kaa siti za nyuma...
"Konda: "Kwenda zako wewe, sio muendaji!!! Kwani za nyuma ziko nje ya gari?!"
Sister duu: "Konda unanibana bwana...
Konda: "Zinabanana ndizi haziongei, kama ulitaka kujiachia si ungekodi treni pekeyako!!!"
Sharobaro: "Kuna kiti?!kama hamna sipandi...
"Konda: "Mpuuzi kweli, wa wapi wewe... Kama ulikuwa unaogopa kukosa kiti si ungebeba chako?
lol...! wabongo noumer
Mlokole: "Nyimbo gani mnapiga? Wekeni nyimbo za yesu..
"Konda: "Vunga wewe, Yesu bado hajatoa album..."
Abiria: "Kuna Kiti au unasema panda tu?
"Konda: "We taahira nini,hao wengine wamekaliandoo?! "
...
Abiria: "Embu punguzeni sauti ya redio...
"Konda: "Sheria za nchi tu ziko za kutosha, tusikilize na zako!?"
Mmama: "Bwana ondoa gari joto sana!!
"Konda: "Uctuzingue wewe,shuka upande fridge...."
Konda: "Anti, kuna siti pale nyuma,ingia...."
Anti: "Siwezi kaa siti za nyuma...
"Konda: "Kwenda zako wewe, sio muendaji!!! Kwani za nyuma ziko nje ya gari?!"
Sister duu: "Konda unanibana bwana...
Konda: "Zinabanana ndizi haziongei, kama ulitaka kujiachia si ungekodi treni pekeyako!!!"
Sharobaro: "Kuna kiti?!kama hamna sipandi...
"Konda: "Mpuuzi kweli, wa wapi wewe... Kama ulikuwa unaogopa kukosa kiti si ungebeba chako?
lol...! wabongo noumer