Majibizano ya wanasiasa baada ya Mtatiro kuhamia CCM

Majibizano ya wanasiasa baada ya Mtatiro kuhamia CCM

Write your reply...kwa mtatiro kujiunga na ccm,naamini kuna kitu kipo ccm.japokuwa watu wanasema kuwa wanaoenda ccm wananunuliwa.

Siku hizi watu hawasema kuwa alikuwa pandikizi, bali kanunuliwa. Siasa ni mchezo mchafu na ni wa hatari. Hayo yote yanayotokea ndo siasa hiyo, msilie lie na kumtafuta mchawi.
 
Nchi ya wanafiki waliotukuka,kichwa kinapokabidhi majukumu ya ubongo kwa tumbo,matokeo yake huwa ni kujivua utu na kujivika utumwa
 
Eee Mola wetu, Mbowe utapita wapi utakaposema na wewe unamuunga mkono JPM? Kumbuka tu zile nyanya zako na club Bilikanas yako. Usije nunulika tu hata kwa kupewa ubunge na usipika ujao
 
Sina chama cha siasa wala kadi ya chana chochote...
Lakini kwa jinsi nilivyokuwa namsoma huyu jamaa Mtatiro sikuwahi kuwaza kama anaweza kuhama..

Nawaomba wanasiasa wengine wa ccm na chadema kuanzia leo muwe mnaweka akiba ya maneno maana leo tukisema tuweke screenshot za matusi ya mtatiro kwa ccm yanaweza kufika hata page ya 20 hapa jf..
Lakini leo anaomba kwenda ccm..

Mwanasiasa niliyebaki nae kitoka upinzani na imani kidogo (2%) ni malisa na lissu.

Na hawa wakihama basi inabidi wanasiasa mtuachie dunia yetu nyie mkakae na viumbe wenzenu mnaowezana sayari nyingine
Huyo aliyekuwa akichukua magari bila idhini ya wenyewe (AKIIBA) wakimtishia KUFUKUA MAKABURI, walahi NAAPA atatangaza kujiunga na CHAMA CHA MAJOGOO!!
 
“Huu unaitwa uhuru wa kisiasa kwa mujibu wa katiba yetu, halafu wale wa ‘siasa za bei nafuu mseme kanunuliwa;” Hongera kaka, ndugu, kamaradi. Historia na Mungu pekee atakupa tuzo ya dhamira yako njema. Na mimi nimeikuta mtandaoni.”
Kazi nzuri sana Mwenezi na Timu yako. Tunataka Tanzania imara na ya maendeleo.
 
Back
Top Bottom